Hạng C
21/5/14
824
1.164
93
Cứ thay Michellin Primacy , Hoặc bridgestone dạng theo xe cho chắc ăn ( > 2 triệu ). Đừng tiếc tiền vài trăm /cái và cũng đừng cố làm " chuột bạch như tôi " mà xài kumho . Giờ muốn đổi tốn còn nhiều hơn mua 1 lần ban đầu . Hix :(
Của bác bị làm sao để em canh trước ? Em cũng chơi Kumho nè !

Hạng D
30/7/10
2.793
4.901
113
Của bác bị làm sao để em canh trước ? Em cũng chơi Kumho nè !
Mới thay mà chịu ăn đinh ghê lắm ( hay tại tôi kiếm đinh mà chạy vào nữa .hihihi ), vả lại thực sự cũng không êm bằng MIT ( 4 vỏ cũ đi MIT rất bền và hài lòng ) . Có ghi km khi thay vỏ Kumho và xe nhà rất ít đi nên để kiểm định chất lượng Kumho bác @doanchinhkhach chịu khó hóng lâu tí . ( Em sẽ cho kết quả trung thực nhất - thề không thiên vi hảng nào . :Dhehehe )

Hạng C
22/10/10
849
524
93
e khong bit sao chu xua koup e chay kumho ngon ma....hic..hoang mang qua
Mới thay mà chịu ăn đinh ghê lắm ( hay tại tôi kiếm đinh mà chạy vào nữa .hihihi ), vả lại thực sự cũng không êm bằng MIT ( 4 vỏ cũ đi MIT rất bền và hài lòng ) . Có ghi km khi thay vỏ Kumho và xe nhà rất ít đi nên để kiểm định chất lượng Kumho bác @doanchinhkhach chịu khó hóng lâu tí . ( Em sẽ cho kết quả trung thực nhất - thề không thiên vi hảng nào . [BCOLOR=#fcfcff]:D[/BCOLOR]hehehe )

• Like
Reactions: cuibapmazda626
Hạng D
30/7/10
2.793
4.901
113
nge đồn kumho có loại nào đi êm lắm khong bít sao??????????
còn hôm bữa em gé Hải Triều kêu di mit giá 3t1 1 cái bao êm .mà chưa thay
Chẳng hiểu sao , Có thể do tôi khó tính hay cái lỗ tai nhạy quá . nên không vừa lòng khi thay 4 vỏ kumho Solus KH 17 .

• Like
Reactions: Vogrand
Hạng D
30/7/10
2.793
4.901
113
Sao nghe nhiều bác nói Kumho mới đi êm lại ngon bổ rẻ nữa mà ta !!!
Bác bên Hồng Cường cũng nói anh em trên OS saigon sử dụng nhiều , Em làm liều và không vừa lòng ( chắc tại em khó tính ) . Bác ấy có bảo mang đến Bác đổi loại khác MIT hoặc BS rồi mình bù thêm tiền . nhưng thôi phiền phức và nghĩ là do mình khó tính . Khi nào có họp hội em mang xe các bác test độ ồn và tự cảm nhận cho chính xác .