Hạng D
4/11/14
1.383
2.038
113
Thanks bác QuynhLato, để em liên lạc thử, nhưng chỗ này ko biết cái vụ sơn lại nguyên con lợi 9tr có dễ dàng ko
Thang em no noi OK lam, voi cho quen biết no se ưu tien chu dao ma, em nghi OK do bác ,

Hạng D
17/3/05
1.760
8.179
113
52
MFC
Bác chọn tiệm đc , nhưng thủ tục báo giá hơi lằng nhằng chút

Các bác cho em hỏi bảo hiểm xe em mua Liberty còn mấy ngày nữa, nó cứ điện kêu em ký tiếp G2009 với phí 1 năm 9tr7, các bác thấy giá đó có hợp lý ko, mà em cũng ko thích thằng Liberty này lắm, vì có lần em bị va quẹt tiện thể muốn kết hợp sơn lại nguyên con nhưng nó cứ bắt phải vào hãng, mà trong hãng thì giá cao quá. theo các bác giờ mua bảo hiểm của bọn nào thì ổn và có thể kết hợp sơn lại nguyên con tiết kiệm đc hơn 9tr. Thanks các bác

Hạng C
27/8/11
629
487
63
Các bác cho em hỏi bảo hiểm xe em mua Liberty còn mấy ngày nữa, nó cứ điện kêu em ký tiếp G2009 với phí 1 năm 9tr7, các bác thấy giá đó có hợp lý ko, mà em cũng ko thích thằng Liberty này lắm, vì có lần em bị va quẹt tiện thể muốn kết hợp sơn lại nguyên con nhưng nó cứ bắt phải vào hãng, mà trong hãng thì giá cao quá. theo các bác giờ mua bảo hiểm của bọn nào thì ổn và có thể kết hợp sơn lại nguyên con tiết kiệm đc hơn 9tr. Thanks các bác

Bác vào hãng mà giá cáo thì Liberty phải chịu chứ bác lo gì, trừ mức miễn thường ra còn đâu Liberty trả hết mà. Em thích dịch vụ của Liberty, nhanh gọn, đơn giản, hiệu quả. Em mới tái BH lần 3 cho G2009, em dc giảm giá tới 30%. Tổng cộng phí tái BH gồm cả BHTNDS là gần 9tr. Xe em Bảo Việt chào tới 11tr, PVI cũng sêm sêm.

Hạng B2
11/3/15
104
93
28
46
Ho Chi Minh City, Vietnam
Mua cua mic không gt cho bao đam A e quen. xom grandis luon

Hạng D
31/10/09
1.797
2.092
113
www.otosaigon.com
Moa nhớ lại mắc cười thiệt! Ko biết ăn ở sao caí mặt ca lang ông Hoàng sơn 150k, e mang lại thì bảo 250k sơn ko sơn thì biến.......móa đành sơn luôn.....huhu
Ăn ở ko sao, ăn nằm mới quan trọng hehee,các bác cho e hỏi là G co 2 chia khoá vậy minh xài thay phiên có dc ko, hay chỉ xài cố đinh 1 chìa ạ, lau nay e xài 1 chìa remote, ko dám xài thử chìa socua ...