Hạng D
4/11/14
1.383
2.038
113
Trời, lão giờ mà gắn vào nó... Nổ ...

[BCOLOR=#c0c0c0]máy đó[/BCOLOR]
Ăn ở ko sao, ăn nằm mới quan trọng hehee,các bác cho e hỏi là G co 2 chia khoá vậy minh xài thay phiên có dc ko, hay chỉ xài cố đinh 1 chìa ạ, lau nay e xài 1 chìa remote, ko dám xài thử chìa socua ...
nguy hiểm lam, cắm chìa socua vào xe bị khoá luôn đó

Hạng B2
24/2/15
107
241
43
43
Tự cắt đi bác dể ẹt. Quan trọng cái lưới khó tìm phải của máy bay mới đuoc à nge.
Mấy bác chịu khó chời thôi nha...chơi Grandis dạo này hao máy bay quá, chỉ vì cái lỗ mũi mà phải tháo lưới máy bay ra...e nghỉ mình chờ xem bên vn airlines có chiếc boeing nào sắp về vườn không, ae mình đăng ký mấy cái lưới như vậy may ra mới đủ lưới thay hết cho hội Grand....:).

Hạng D
14/11/10
3.029
4.606
113
HCM
Mấy bác chịu khó chời thôi nha...chơi Grandis dạo này hao máy bay quá, chỉ vì cái lỗ mũi mà phải tháo lưới máy bay ra...e nghỉ mình chờ xem bên vn airlines có chiếc boeing nào sắp về vườn không, ae mình đăng ký mấy cái lưới như vậy may ra mới đủ lưới thay hết cho hội Grand....:).
Lưới máy bay mà chờ thì ....... ko biết khi nào bác ạ.
Bác chơi lưới Lý Thường Kiệt sơn đen như em đi cho nhanh ạ, giống đời 2008 luôn :3dcuoi:
Mitsubishi Grandis - Tổng hợp bài viết về Grandis: giao lưu, chia sẻ

Hạng F
16/5/09
5.812
8.031
113
BÌNH DUONG THỦ DẦU MỘT
Mitsubishi Grandis - Tổng hợp bài viết về Grandis: giao lưu, chia sẻ

Em chơi lưới lý thường kiệt nè bác