Hạng B2
13/1/13
337
538
93
Bác ra lý thường kiệt, khúc gần mủi tàu có 2 tiệm sát nhau, bác hỏi lưới nhôm mắt cáo thì họ sẽ đưa ra cho xem. 1m 160k thì pải. Bác nói mua nữa mét được rồi. Nữa met làm được mấy xe á
Nếu bác cần và nhà gần Thủ Đức thì ghé nhà Rbx cắt 1 miếng về dùng. hihi.
Bác Rbx nhớ để hàng gúp em là bộ pedal và entenr đuôi cá nhé.

Hạng C
27/7/14
845
3.222
93
.Báo tin vui cùng các bác , Grandis từ nay ko còn bị tình trạng cọ mỏ, trầy bụng nữa...em đã độ xong phuộc hơi và nâng gầm bằng hơi cho G. cùng một thời điểm hoàn tất công việc lắp bầu hơi trước sau cho Jolie.
hôm nay đã test xong và hoàn toàn hài lòng về hình thức và tính năng của em nó ,: giảm được > 50% độ tức xóc khi qua lằn giảm tốc ( tốc độ 60km/h).
ko có hơi dámg vẫn sport ( cao hơn bình thường ~ 3=>4cm ) , có hơi cao thêm 3=>4cm nữa ( gầm cao ngang ngửa Ỉn) .
. Gầm cao thấp có thể điều chỉnh được bằng cách cho lượng hơi vào nhiều hay ít và tùy theo tải trọng.
Mitsubishi Grandis - Tổng hợp bài viết về Grandis: giao lưu, chia sẻ

Hạng B2
28/10/13
407
4.886
93
45
.Báo tin vui cùng các bác , Grandis từ nay ko còn bị tình trạng cọ mỏ, trầy bụng nữa...em đã độ xong phuộc hơi và nâng gầm bằng hơi cho G. cùng một thời điểm hoàn tất công việc lắp bầu hơi trước sau cho Jolie.
hôm nay đã test xong và hoàn toàn hài lòng về hình thức và tính năng của em nó ,: giảm được > 50% độ tức xóc khi qua lằn giảm tốc ( tốc độ 60km/h).
ko có hơi dámg vẫn sport ( cao hơn bình thường ~ 3=>4cm ) , có hơi cao thêm 3=>4cm nữa ( gầm cao ngang ngửa Ỉn) .
. Gầm cao thấp có thể điều chỉnh được bằng cách cho lượng hơi vào nhiều hay ít và tùy theo tải trọng.View attachment 264128 View attachment 264129 View attachment 264130 View attachment 264131 View attachment 264132 View attachment 264133 View attachment 264134 View attachment 264135
:3dtanghoa::3dtanghoa::3dtanghoa::3dtanghoa::3dtanghoa::3dtanghoa:

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Chào các bác . Hôm nay ngày đẹp tháng tốt em vừa tậu đc vk 2 của em la G.em rất mong đc các Bác chỉ giáo ạ.G của em sinh năm 2006 ợ.
Chúc mừng bác, đầu tiên là bác độc từ trang 1 của thớt này, rồi từ từ vừa chạy vừa theo dõi và độ cho full ốp sần, trong thời gian ngâm cứu đi ốp vài lần là lồi ra nhiều thứ lắm...