Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Đại ca @Rbx tư vấn thêm để chi phí đầu tư thấp và hiệu quả nhé! Cám ơn @te_te đã chia sẽ .
Em thì cũng chỉ dùng led sử dụng chip cree thôi, hoặc xenon... Giá thì tầm 1t4 đổ lại cho cặp.... Xenon thì dưới 1t2.
mà em chả là đại ca gì hết nhé... Bác Te te quen miệng thôi heheheh

• Like
Reactions: cuibapmazda626
Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Xe e đó bác. Bữa đó mới thay led gầm thôi. Led cos và pha dự kiến tuần sau qua thử.
led gầm thì sáng gấp 3-4 lần zin, nhưng chắc e qua đổi màu vàng chứ sáng trắng đẹp nhưng mưa ko bám đường lắm.
Dĩ nhiên giá cao nên kết quả ổn hơn, nhưng giải pháp từ đại ca @Rbx sẽ ổn với chi phí đầu tư thấp
Cos đừng thay làm gì tete, còn pha xem có cải thiện vụ hôm trước ko nhe... Nhìn cái bóng phillip nó hoành tráng thế chẳng cũng ko khá hơn vụ kia đâu

• Like
Hạng D
3/5/10
2.572
2.798
113
Em thì cũng chỉ dùng led sử dụng chip cree thôi, hoặc xenon... Giá thì tầm 1t4 đổ lại cho cặp.... Xenon thì dưới 1t2.
mà em chả là đại ca gì hết nhé... Bác Te te quen miệng thôi heheheh
Đúng rùi, xài đồ thường thường thui các bác, vì chip Cree chả có j đặc biệt, chỉ nằm trong top 3 chip led của thế giới thôi à. He he

• Like
Hạng B2
14/10/14
184
253
63
63
Mua luoi do o Doan nao vay
Nghe bác RBX bảo là ở ngã ba có cây xăng gần BV Thống nhất đó Có điều là mua ít quá hổng biết người ta có chịu bán không?( Nếu mua ít người ta kg bán thì bác mua nhiều rồi chia lại cho ae nào cần )

• Like
Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Hết rồi hay sao đấy @VietGvGranDis , lên tiếng xin mà chẳng nghe hơi hám gì! hihihi . mấy bác ấy chưa chặn cứơp được cái máy bay nào . Hihihi
Bác ra lý thường kiệt, khúc gần mủi tàu có 2 tiệm sát nhau, bác hỏi lưới nhôm mắt cáo thì họ sẽ đưa ra cho xem. 1m 160k thì pải. Bác nói mua nữa mét được rồi. Nữa met làm được mấy xe á