Hạng B2
13/1/13
337
538
93
Em vừa đón F1 về giữa đường mới biết bánh sau bên tài xẹp lép như con tép, ráng chạy thêm tí nữa tìm chỗ vá, mở bánh ra thì mòn gần hết cao su ben trong nhìn thấy bố xe luôn. Kiếp.
Chăc phải thay cả 4 bánh, thay hiệu nào chạy đở ồn vậy các Bác và có Bác nào đa gắn cảm biến áp suất lốp chưa, loại tốt bao nhiêu tiền vậy?

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Em vừa đón F1 về giữa đường mới biết bánh sau bên tài xẹp lép như con tép, ráng chạy thêm tí nữa tìm chỗ vá, mở bánh ra thì mòn gần hết cao su ben trong nhìn thấy bố xe luôn. Kiếp.
Chăc phải thay cả 4 bánh, thay hiệu nào chạy đở ồn vậy các Bác và có Bác nào đa gắn cảm biến áp suất lốp chưa, loại tốt bao nhiêu tiền vậy?
vỏ còn tốt không bác... nếu còn để cho em với.. đang thiếu 2 cái bác Nhân ơi
còn cảm biến áp suất lốp mấy ba tete clieduyet mới găn bên bác Vũ nhưng nói nên lựa loại hiện cả 4 bánh xe.... em thì chuẩn bị lắp đã ship về bộ 2t3..
hôm bữa bác Thảo mới thay Michillen giá 2t7 khá êm đó bác.

Hạng B2
13/1/13
337
538
93
còn cảm biến áp suất lốp mấy ba tete clieduyet mới găn bên bác Vũ nhưng nói nên lựa loại hiện cả 4 bánh xe.... em thì chuẩn bị lắp đã ship về bộ 2t3..
Ba vỏ còn lại nhìn rất tốt, không biết bác Phong-Car thay lúc nào.
một hai ngày nữa em thay, rồi bác xem sao, vì cuối tuần đi Phan Thiết nên đành phải thay luôn. Vỏ của mình là Goodyear.

Hạng B2
13/1/13
337
538
93
Michillen nào vậy Bác Thảo: Michillen pilot sport3 hay Premacy 3 ST? Và bác thay ở dau vay?

Hạng C
22/5/14
521
720
93
44
Cho bac gan cam bien ap seat dep Ko, du theo koi