Hạng B2
3/9/13
276
216
43
HCM
Mình đi Grandis được mấy năm rồi. Định đổi sang Santa Fe hay gì đó vì Grandis đèn pha/cos chán lắm. Nhưng lên đây thấy mọi người ca ngợi Grandis quá nên lăn tăn. chắc là phải suy nghĩ lại thôi. Cám ơn những thôn tin của mọi người...

• Like
Reactions: grand dis ok
Hạng D
30/7/10
2.793
4.901
113
Ba vỏ còn lại nhìn rất tốt, không biết bác Phong-Car thay lúc nào.
một hai ngày nữa em thay, rồi bác xem sao, vì cuối tuần đi Phan Thiết nên đành phải thay luôn. Vỏ của mình là Goodyear.
Cuối tuần này tôi đi Mũi Ke gà nè Bác @BN_CAR . Nếu tiện Alo 0932275254 Dzũng cafe nhe ,

• Like
Reactions: grand dis ok
Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Mình đi Grandis được mấy năm rồi. Định đổi sang Santa Fe hay gì đó vì Grandis đèn pha/cos chán lắm. Nhưng lên đây thấy mọi người ca ngợi Grandis quá nên lăn tăn. chắc là phải suy nghĩ lại thôi. Cám ơn những thôn tin của mọi người...
Bác đi xe đời mấy? nếu trước 2007 thì đúng , còn sau 2007 thì nó đã ok lắm rồi... giờ chỉ có tăng sáng và bám đường thôi chứ các xe loại khác cũng thời với nó cũng chưa đầu tư được như nó đâu bác

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Mái bác chuột bạch, chuột chù, chuột...cống các loại đèn, mâm...hết đi
Xong rùi em đu theo :D
xe bác giờ chỉ có gắn mâm 16 nè, đèn thì gắn cái đèn dầu nữa thì mới độc. chứ để con PTV nó ngước cao quá tội nó. mình xuống thì người ta mới thấy lạ bác.. lạ sao à..
Tao mua được chiếc xe đang ký lần đầu 2011 mà nó thì đi mâm 16 ba ga thường .... đó là độc á.... heheheh