Hạng D
30/7/10
2.793
4.901
113
Có bác nào biết Grandis khi lock cửa thì tự động gập gương và khi unlock cửa sẽ tự động mở gương chưa (không phải bấm cái nút gập mở gương trong xe đâu nha). E vô tình phát hiện được nhưng không biết mấy bác có biết chưa hay do e quá gà nên giờ mới biết....hehehe

Dzũng chỉ biết bấm nút clock trên chìa khóa 3 lần , còn cách khác ngoài nút bấm trong xe ( nếu có ) chưa biết .

• Like
Reactions: Sub0
Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Đã có cái gắn trên Grandis nè @the kid . ( Xe tại Indonesia )
View attachment 293857
Nói thiệt là em ko thích cái volant của ps, em thích cái volant bác the kid đưa hơn. NGHE ĐÂU NÓ LÀ advanture ở thị trường phi. Đời sau của jolie thì phải, hôm bữa có mấy bac jolie rủ đi phi kiếm đồ mà em chưa có lúa.

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Có bác nào biết Grandis khi lock cửa thì tự động gập gương và khi unlock cửa sẽ tự động mở gương chưa (không phải bấm cái nút gập mở gương trong xe đâu nha). E vô tình phát hiện được nhưng không biết mấy bác có biết chưa hay do e quá gà nên giờ mới biết....hehehe
bấm liên tiếp 3 cái
Gương đang gập chạy quá 30km/h nó tự bung ra nữa Đại ơi.

Hạng D
5/3/14
2.053
12.469
113
Nói thiệt là em ko thích cái volant của ps, em thích cái volant bác the kid đưa hơn. NGHE ĐÂU NÓ LÀ advanture ở thị trường phi. Đời sau của jolie thì phải, hôm bữa có mấy bac jolie rủ đi phi kiếm đồ mà em chưa có lúa.
Em đang tích cực gặt lúa để âm mưu xuất ngoại kiếm cái này. Mà cái này bác không chơi được đâu vì không trang bị túi khí do mấy bác Jolie toàn tay lái lụa :3dcuoi:
Mitsubishi Adventure GLS 2014. Hic! buồn cho liên doanh, tội cho chính mình....

Mitsubishi Grandis - Tổng hợp bài viết về Grandis: giao lưu, chia sẻ

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Em đang tích cực gặt lúa để âm mưu xuất ngoại kiếm cái này. Mà cái này bác không chơi được đâu vì không trang bị túi khí do mấy bác Jolie toàn tay lái lụa :3dcuoi:
Mitsubishi Adventure GLS 2014. Hic! buồn cho liên doanh, tội cho chính mình....

View attachment 293902
Chính xác là bác này rủ rê em ... Eheheh, chừng nào đủ lúa nhớ hú em coi em có gặt gì ko em đu theo nhe anh...

Hạng C
26/1/10
888
1.630
93
Của em Bữa trước có bung mà giờ ko bung nữa là bị sao bác Phan
Lúc mới khởi động chạy thì đúg 30 nó bug ra ! Còn ta cố tình chạy chậm bấm xếp lại (máy vẩn nổ) thì nó ko tự bung cho dù đạp tới 50km/h ( trừ khi dừng hẳn xe xếp kinh và tắt máy - sau đó đề máy đề pa lại thì nó bung ra )

Hạng C
27/7/14
845
3.222
93
. Em có nghe ao hồ đồn rằng khi đạt đến tốc độ > 200 , kch sẽ tự động xếp lại và xe sẽ lao đi như mũi tên ... Không biết có bác nào thử đến tốc độ này chưa..? Em thì chưa...dám! :):):)
phần điều khiển này nằm trong cái hộp vuông đen ( hộp thông minh ) chỗ kế hộp cầu chì gần bình accu . Ngày xưa thầy có dặn : Nếu xe Grandis vô làm phải hạn chế việc tháo cọc bình vì sau khi lắp lại các thói quen, cách chạy của chủ xe trước giờ được lưu giữ trong hộp sẽ bị mất đi ...chủ nếu khó tính khi lên chạy trở lại sẽ thấy khác ...rất dễ bị cự nếu ko biết cách giải thích ....( vì phải chờ một thời gian sau nó mới học lại .)