Hạng D
19/10/06
2.225
12.959
113
em sẽ làm và nhờ anh cùng làm và phụ luôn.
sáng nay đi nhận vật liệu đặt về và có gặp bác @dstuyen bên hội ps có làm dán tấm wurth tại z1 thì bác ấy, chia sẻ. Bác ấy dán 4 cửa khoảng đâu gàn 3 chai và khá hài lòng cho việc đóng cửa, âm thanh nghe nhạc chắc hơn, nhung độ ồn thì ko giảm. Em có đưa vật liệu cho bác ấy xem thì bác ấy nói chất liệu ko bằng tấm wurth. Còn xài được hay ko thì bác ấy ko biết.
Bác còn chia sẻ, tấm ưurth này cũng ko bằng tấm bên bác phú hp . Tấm bên bác phú hp cảm giác ngon hơn nữa.
nhưng do chỉ muốn làm cho 4 cánh cửa chắc hơn, nên em sẽ vẫn thử vật liệu trên xe em. Bác nào muốn chắc ăn thì xài wurth nhé. Em. Đang thử xem nó nóng có bị chảy hay ko. Có khả năng tấm của em thi coing nếu muốn lột ra vệ sinh hơi khó.

tấm wurth với tấm bên bác Phú 1 chín 1 mười bác Phan ơi, có điều bên bác Phú xài tấm cách âm có miếng kim loại bề mặt, tấm wurth thì không có kim loại.

Hạng C
22/5/14
521
720
93
44
em sẽ làm và nhờ anh cùng làm và phụ luôn.
sáng nay đi nhận vật liệu đặt về và có gặp bác @dstuyen bên hội ps có làm dán tấm wurth tại z1 thì bác ấy, chia sẻ. Bác ấy dán 4 cửa khoảng đâu gàn 3 chai và khá hài lòng cho việc đóng cửa, âm thanh nghe nhạc chắc hơn, nhung độ ồn thì ko giảm. Em có đưa vật liệu cho bác ấy xem thì bác ấy nói chất liệu ko bằng tấm wurth. Còn xài được hay ko thì bác ấy ko biết.
Bác còn chia sẻ, tấm ưurth này cũng ko bằng tấm bên bác phú hp . Tấm bên bác phú hp cảm giác ngon hơn nữa.
nhưng do chỉ muốn làm cho 4 cánh cửa chắc hơn, nên em sẽ vẫn thử vật liệu trên xe em. Bác nào muốn chắc ăn thì xài wurth nhé. Em. Đang thử xem nó nóng có bị chảy hay ko. Có khả năng tấm của em thi coing nếu muốn lột ra vệ sinh hơi khó.
bên bác phú là vaber xuất xứ từ ý.
lúc trước em bán hàng kỹ thuật cho các nhà máy beer thì hàng ý không bao giờ bằng hàng đức thua xa một bậc.
nên em thấy wurth là ok .đó là cam nhận của em

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Mới thử cắt một miếng ra đốt thử thì ko cháy nơ bục ra thành dạng giống bột thôi. Để thử cho nó nóng coi có chảy ko...View attachment 299238 View attachment 299239
Còn theo bác dstuyen thì có thể nó mềm sẽ ko làm cứng thành tole, nên coi chừng đóng cửa ko chắc nếu dán mỏng quá.. Mà nó hơi mỏng
Thôi vậy đi khi nào đi chơi về xong rồi tính

Hạng D
19/10/06
2.225
12.959
113
bên bác phú là vaber xuất xứ từ ý.
lúc trước em bán hàng kỹ thuật cho các nhà máy beer thì hàng ý không bao giờ bằng hàng đức thua xa một bậc.
nên em thấy wurth là ok .đó là cam nhận của em

dạ ko phải đâu, của bác Phú là Ma-Mat gì đấy

Cửa xe em dán luôn 2 loại, đầu tiên là Wurth chỗ Z1, sau lúc thay cái loa chỗ bác Phú hỏi muốn dán thêm ko? Em ok dán thêm 1 lớp nữa.

:3dcuoigif:

• Like
Reactions: levufpt and Rbx
Hạng C
27/7/14
845
3.222
93
. Em vừa hoàn thiện xong phần bơm hơi tự động nằm bên ngoài khoang máy .
và điều chỉnh xong 2 cục solenoid cân bằng ... Cái này có thể giúp xe tự lấy lại cân bằng khi chặt cua ở tốc độ cao ( không bị nghiêng xe. ) và tự điều chỉnh độ cao lúc có tải và không tải ...
Mitsubishi Grandis - Tổng hợp bài viết về Grandis: giao lưu, chia sẻ
Mitsubishi Grandis - Tổng hợp bài viết về Grandis: giao lưu, chia sẻ

Hạng D
5/3/14
2.053
12.469
113
. Em vừa hoàn thiện xong phần bơm hơi tự động nằm bên ngoài khoang máy .
và điều chỉnh xong 2 cục solenoid cân bằng ... Cái này có thể giúp xe tự lấy lại cân bằng khi chặt cua ở tốc độ cao ( không bị nghiêng xe. ) và tự điều chỉnh độ cao lúc có tải và không tải ...View attachment 299493 View attachment 299494
Nguyên tắc bình thông nhau hả bác?

Hạng D
5/3/14
2.053
12.469
113
Em ko biết, mơis rờ thử cái giống dầu hắc lần đầu
Em nghĩ bác nên phơi nắng vài hôm xem mùi như thế nào? Dán cái này không xử lý tốt ở mí nối coi chừng nước đọng ngay mép phá tôn nhe bác. Jolie già em đã tự làm nhưng có thêm tấm mút trứng tiêu âm dán vô mặt trong tappi cửa.