Hạng C
27/7/14
845
3.222
93
. Chơi Grandis bây giờ không còn sợ đụng gầm nữa đâu bác... Nếu bác còn e ngại về vấn đề này thì đến em để tìm hiểu ... G. của em là chiếc duy nhất ở VN được trang bị nâng gầm bằng hơi và trợ lực lò xo bằng bầu hơi lun đó bác .
. Có sẵn hơi em sử dụng nó để bơm võ , xài kèn hơi ( gắn thêm ctắc đảo : hơi _ điện tùy thích ) và đang định gắn ống hơi đi ra kính chiếu hậu bấm thổi sạch nước bám trên kính khi đi trời mưa nữa nè ...:3dtanghoa:

Hạng D
7/3/13
1.901
19.324
113
tp HCM
doquocaudio.com
. Chơi Grandis bây giờ không còn sợ đụng gầm nữa đâu bác... Nếu bác còn e ngại về vấn đề này thì đến em để tìm hiểu ... G. của em là chiếc duy nhất ở VN được trang bị nâng gầm bằng hơi và trợ lực lò xo bằng bầu hơi lun đó bác .
. Có sẵn hơi em sử dụng nó để bơm võ , xài kèn hơi ( gắn thêm ctắc đảo : hơi _ điện tùy thích ) và đang định gắn ống hơi đi ra kính chiếu hậu bấm thổi sạch nước bám trên kính khi đi trời mưa nữa nè ...:3dtanghoa:
Quoa e Phục bác luôn

• Like
Reactions: cuibapmazda626
Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
E ở đối diện cảng cá. E hỏi mấy a tư vấn trước rồi mới xin phép con v lớn cấp vốn rước bồ nhí ah.

Qua An Giang off và test xe chơi Bác !
lấy 2006 thì lấy xe cha Hoàng nsr150lx thì khỏi lo... Bao chạy ... Muốn giá tốt thì nói em em tido cho tí thông tin..

Hạng F
16/5/09
5.812
8.031
113
BÌNH DUONG THỦ DẦU MỘT
E ở đối diện cảng cá. E hỏi mấy a tư vấn trước rồi mới xin phép con v lớn cấp vốn rước bồ nhí ah.

Đối diện cảng cá nhà nào e hình như cũng rõ,bác nhiêu rồi e 32. E có họ hàng gần với cậu Chín Nên công ty Hoàng Việt đó ah
Rồi hẹn ngày bụp luôn í lộn nhậu luôn

• Like
Reactions: cuibapmazda626