Hạng B2
24/5/14
151
495
63
51
Tân Bình - Tp.HCM
Rồi hẹn ngày bụp luôn í lộn nhậu luôn
@ grand dis ok
Nói đc thì mần đc nghen bồ....
:3duongbiahutthuoc:

View attachment 311330 View attachment 311331 Mấy nắp nhựa của em đây ạ.
Bác Phan và bác GranOk có cái lồng vè trước bên phụ ko ạ?

Bố khỉ hổng phải nhìu chiện nghen, xe em thèng lào có cũng lột cái món này...hic...
:3dgian:

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
@ grand dis ok

Bố khỉ hổng phải nhìu chiện nghen, xe em thèng lào có cũng lột cái món này...hic...
Xe mất ,dặt mấy anh rửa xe thế thì, không có cái gì mất đi hay tự sinh ra, chunhs chỉ chuyển từ xe này qua xe khác...
nên đi rửa xe em soi kỹ lắm..
ngoài ra khi đi làm đồ chơi, âm thanh cách âm... Ae mình phải biết và chú ý mấy món có thì cũng ko làm gì, nhưng mất nhìn riết rất khó chịu, nhưng rát khó kiếm...

Hạng F
16/5/09
5.812
8.031
113
BÌNH DUONG THỦ DẦU MỘT
@ grand dis ok

Chắc em lột wa để bữa nào em gắn lại gùm anh cho

• Like
Reactions: cuibapmazda626
Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Em vừa thi công dán cách âm cho một cánh cửa bằng vật liệu em mua hôm trước. Em ko cần cách âm mà chỉ cần dóng cửa được chắc hơn và hài lòng thật. Cưar đóng chắc, gỏ không còn bong bong nữa mà bịch bịch rùi... Đong cửa sướng. Để rảnh em làm hết 4 cánh coi âm thânh có hay hơn ko.
vật liệu thì em tự mua có thể hơi mắc nhưng tin tưởng đây là vật liệu làm cho xe hơi. Bác nào mua được bên này vật liệu cách âm thì nên làm.
tham khảo. Tấm cách âm khổ 50x80, 1 cánh xài 2 miếng... Giá một miếng khoảng 120k nhưng ship về vì nó nặng cả kg nên mất thêm gần 50k tấm , khoảng 170k tấm. Em nghe nói ở quận 5 tấm khổ 1m có khoảng 120k...
https://item.taobao.com/item.htm?spm=a230r.1.14.84.yGgb77&id=15710711353&ns=1&abbucket=15#detail
@clieduyet: cái này giải quyết được cái vụ đóng cửa rung rinh đó bác Duyệt
bữa nào off em cho mấy bác cảm nhận và phụ em làm cho xong 3 cửa còn lại...
cám ơn các bác

Chỉnh sửa cuối:
Em vừa thi công dán cách âm cho một cánh cửa bằng vật liệu em mua hôm trước. Em ko cần cách âm mà chỉ cần dóng cửa được chắc hơn và hài lòng thật. Cưar đóng chắc, gỏ không còn bong bong nữa mà bịch bịch rùi... Đong cửa sướng. Để rảnh em làm hết 4 cánh coi âm thânh có hay hơn ko.
vật liệu thì em tự mua có thể hơi mắc nhưng tin tưởng đây là vật liệu làm cho xe hơi. Bác nào mua được bên này vật liệu cách âm thì nên làm.
tham khảo. Tấm cách âm khổ 50x80, 1 cánh xài 2 miếng... Giá một miếng khoảng 120k nhưng ship về vì nó nặng cả kg nên mất thêm gần 50k tấm , khoảng 170k tấm. Em nghe nói ở quận 5 tấm khổ 1m có khoảng 120k...
https://item.taobao.com/item.htm?spm=a230r.1.14.84.yGgb77&id=15710711353&ns=1&abbucket=15#detail
@clieduyet: cái này giải quyết được cái vụ đóng cửa rung rinh đó bác Duyệt
bữa nào off em cho mấy bác cảm nhận và phụ em làm cho xong 3 cửa còn lại...
cám ơn các bác

DIY cách âm cửa, chủ đề off cafe đường 18 lần tới nghen anh