Hạng D
30/7/10
2.793
4.901
113
Có Bác nào còn dư cái này không xài , Để lại cho Dzũng 1 cái . xe đã có gắn camera rồi nhưng ham vui , tính lên từ tù cho giống 2007

View attachment 321003
Chắc kg wa

Đã mua bên amazon usa # 20usd , free ship US , Nhưng hàng về đến VN phải 5/10/2015 .
Dzũng đang ngấm ngía cái kiếng này( có 2 đường video , định mang về ra Undertaker gắn thêm camera cặp hông vào ) . Anh em xem có ý kiến gì không ? để biết chơi luôn ( sợ không gắn được ) .
http://www.amazon.com/gp/product/B0...ue&ref_=ox_sc_sfl_image_6&smid=A2LTP4IRWNF1QK
Mitsubishi Grandis - Tổng hợp bài viết về Grandis: giao lưu, chia sẻ

Hạng D
19/8/13
1.572
2.363
113
Đã mua bên amazon usa # 20usd , free ship US , Nhưng hàng về đến VN phải 5/10/2015 .
Dzũng đang ngấm ngía cái kiếng này( có 2 đường video , định mang về ra Undertaker gắn thêm camera cặp hông vào ) . Anh em xem có ý kiến gì không ? để biết chơi luôn ( sợ không gắn được ) .
http://www.amazon.com/gp/product/B0...ue&ref_=ox_sc_sfl_image_6&smid=A2LTP4IRWNF1QK
View attachment 321223
Đẹp nhưng vấn đề là giá đó chất lượng cam chắc ko đảm bảo

• Like
Reactions: cuibapmazda626
Hạng C
26/1/10
888
1.630
93
V
Anh phải mua 2 miếng kính bên thi trường nhật nó có sáy kính luôn và đi dầy vào phân sưởi cũa kính sau thi phải
Mua 2 cái thị trường Nhật gắn vào thì về nhà để ngắm chứ ko xài dc nhé ! Bên Nhật tay lái nghịch với bên mình nên kính bên (phụ) của mình mà bên (tài) của nhật nên góc nhìn khác ! Khi lắp vào xe bên Việt Nam tầm nhìn bị hẹp ko thấy dc đuôi xe !

Hạng D
19/8/13
1.572
2.363
113
Mua 2 cái thị trường Nhật gắn vào thì về nhà để ngắm chứ ko xài dc nhé ! Bên Nhật tay lái nghịch với bên mình nên kính bên (phụ) của mình mà bên (tài) của nhật nên góc nhìn khác ! Khi lắp vào xe bên Việt Nam tầm nhìn bị hẹp ko thấy dc đuôi xe !
Ủa thấy hình như kính hậu là gương phẳng mà bác? Mà gương phẳng thì phụ thuộc vào chỉnh góc nhìn thôi chứ?

• Like
Hạng D
30/7/10
2.793
4.901
113
Bởi vậy @nrs150lx không cảnh báo thì chắc là tiền mất tật mang rồi .

Hạng C
26/1/10
888
1.630
93
Ủa thấy hình như kính hậu là gương phẳng mà bác? Mà gương phẳng thì phụ thuộc vào chỉnh góc nhìn thôi chứ?
Chỉnh hết góc cũng khog thấy ! Xe Huy long hải đã bị 1 cái bên (phụ) của thị trường thailand . Sau đó phải thay lại

• Like
Các bác Grander cho em hỏi, sáng nay lấy xe ra chạy thì nó bị bó cứng bánh sau bên phụ, em tưởng nó bị vướng vật cản gì, chạy cả mét xuống xem mới biết. E de xe lại thì ngh kêu một rắc rất to. Sau đó xe chạy bình thường. E hỏi bác tài công ty thì bác nói do kéo phanh tay thường xuyên nên nó bị bó, con heo dầu nó không nhả ra, mua bình RP7 xịt sẽ hết....E lo quá ko biết là má phanh có vấn đề gì ko? Có tự khắc phục đuoc ko hay phải ra gara kiểm tra? Cảm ơn các bác...
Đa số cac xe rửa xong it đi kéo thang tay đều bi nha bac k sao đâu giai phap là bác về P nhich nhẹ thắng tay thôi, chạy tới de lui mạnh cái nó nhả ra ah,