Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Cho em hỏi là giờ có tìm được bộ cao su chân máy với cái gì ...em quên rồi (để em hỏi lại) cho hàng hím Mit Proton ko ạ?
@Rbx , @grand dis ok
Thằng này là proton wira của malai chỉ qua vn mình có một đợt do bán ế quá. Máy móc thì nó chung với lancer, còn khung gầm chắc cũng vậy.
cho nên máy móc em nghĩ ko khó, nhung mà dàn ngoài thì thua.
https://en.m.wikipedia.org/wiki/Proton_Wira

Hạng D
30/7/10
2.793
4.901
113
Hôm qua rảnh quá mang xe ra rửa máy, hậu quả là nước vào dinamo hay thế nào dó mà báo đèn không sạc nữa, sau khi lên Bình dương thỉnh giáo chuyên gia phá xe @grand dis ok, về rút giắt cắm vào dinamo, thấy nước động trong giắt cắm, loay hoay lau làm gãy chân dắt cắm, hàn mãi chưa được, tối nay về hàn tiếp, anh em xem hình. Có cao kiến gì chỉ giúp Dũng, .Thanks.
Mitsubishi Grandis - Tổng hợp bài viết về Grandis: giao lưu, chia sẻ
Mitsubishi Grandis - Tổng hợp bài viết về Grandis: giao lưu, chia sẻ

Hạng F
16/5/09
5.812
8.031
113
BÌNH DUONG THỦ DẦU MỘT
Thế mới đâu phá wa
Hôm qua rảnh quá mang xe ra rửa máy, hậu quả là nước vào dinamo hay thế nào dó mà báo đèn không sạc nữa, sau khi lên Bình dương thỉnh giáo chuyên gia phá xe @grand dis ok, về rút giắt cắm vào dinamo, thấy nước động trong giắt cắm, loay hoay lau làm gãy chân dắt cắm, hàn mãi chưa được, tối nay về hàn tiếp, anh em xem hình. Có cao kiến gì chỉ giúp Dũng, .Thanks. View attachment 322325 View attachment 322326

• Like
Reactions: cuibapmazda626
Hạng C
21/5/14
824
1.164
93
Hôm qua rảnh quá mang xe ra rửa máy, hậu quả là nước vào dinamo hay thế nào dó mà báo đèn không sạc nữa, sau khi lên Bình dương thỉnh giáo chuyên gia phá xe @grand dis ok, về rút giắt cắm vào dinamo, thấy nước động trong giắt cắm, loay hoay lau làm gãy chân dắt cắm, hàn mãi chưa được, tối nay về hàn tiếp, anh em xem hình. Có cao kiến gì chỉ giúp Dũng, .Thanks. View attachment 322325 View attachment 322326
He he bệnh kinh niên của G nhé bác Dũng. Bác xách xe lên H26 cho bác Tùng râm hàn lại chân. 2,3 xị gì đấy. Thay thì bộn tiền. Em bị rồi nè. Cái đó kg trì hoãn đc đâu nhé.

Hạng B2
24/2/15
107
241
43
43
Nghe nói đâu ngoài Phan Thiết còn dư 1 cái jack cắm loại này đó aD, a ra ngoài đó tháo lấy về xài đi, xe đó hình như không có chạy. có j nói a @doanchinhkhach hỗ trợ nha....
:3dcuoi: