Hạng D
7/3/13
1.901
19.324
113
tp HCM
doquocaudio.com
Quái cái mấy ông rảnh việc vài ba nick bên CNL đúng thật là đi gieo bom tùm lum ,trước mắt e thấy qua KiA rồi,ko biết chừng nào qua Mit mình nhất G hot đây,đúng là bệnh mà

Hạng D
19/8/13
1.572
2.363
113
Quái cái mấy ông rảnh việc vài ba nick bên CNL đúng thật là đi gieo bom tùm lum ,trước mắt e thấy qua KiA rồi,ko biết chừng nào qua Mit mình nhất G hot đây,đúng là bệnh mà
Đầu đuôi là có ông nào chui vào box Kia chém bị bem nick.

Cả đám kéo đi trả thù ==> bị bem hết
Do phải tạo nick mới, ko về CNL được nên phải trú ngụ tùm lum

Hận --> giờ đi chém loạn xạ :D

Hạng D
7/3/13
1.901
19.324
113
tp HCM
doquocaudio.com
Đầu đuôi là có ông nào chui vào box Kia chém bị bem nick.

Cả đám kéo đi trả thù ==> bị bem hết
Do phải tạo nick mới, ko về CNL được nên phải trú ngụ tùm lum

Hận --> giờ đi chém loạn xạ :D
E cũng vài CNL chơi hoài cũng chỉ có vài ông hở mồm chửi bới văng tục trên dđ chán chết,e thấy họ khinh khi bảo thủ lắm

• Like
Reactions: cuibapmazda626
Hạng C
27/8/14
659
2.239
93
Ờ, CNL mấy anh ấy hay văng tục quá nên em xin được tá túc ở thớt này một thời gian, anh Quốc ô di ô đừng đuổi em nhé.

• Like
Reactions: grand dis ok
Hạng D
7/3/13
1.901
19.324
113
tp HCM
doquocaudio.com
Ờ, CNL mấy anh ấy hay văng tục quá nên em xin được tá túc ở thớt này một thời gian, anh Quốc ô di ô đừng đuổi em nhé.
Thấy avatar ngọt ngào thế e sao nỡ,mà e cũng sao dám,e có là cái giề đâu,có hội có hàng vui mà,e chỉ nói vài bác thôi,có lẽ chưa gặp nên chưa biết thế nào,nhưng đôi khi các bác ấy nói quá chém quá e thấy cũng ớn,cũng bỡi dđ như mạng XH nên có nhiều cái nhạy cảm,mà thôi chắc gì bên ngoài e văn minh văn hoá khá khẩm hơn vài bác ấy,e chỉ quanh quẩn bên hội Mit và chỉ là thằng yêu xe cỏ bỏ sỉ lẻ hàng cũ hàng mủ ve chai lại hay lai rai thôi ah kekekek

• Like
Reactions: grand dis ok