Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Hay e ủn hộ mà e chưa có Grand kekekek,nói chơi chứ ae ủn hộ e nhiều rồi
e Quốc đi Zinger
chuyên cái gì có cắm điện gia dụng 2nd Nhật bản là có e
0933665773
Chào các bác, em xin mạn phép có 1 đề nghị táo bạo thế này, nếu có gì không phải mong các bác bỏ qua.
Chả là em thấy box mình hiện nay số lượng Grander cũng khá đông, anh em cũng đã on - off line thường xuyên và chắc hẳn mối quan hệ của các anh em trong box cũng ngày càng được gắn kết thân thiết hơn.
Hằng ngày chúng ta vào box hóng hớt… chém gió… rồi chia sẻ những đam mê về 1 con xe, 1 dòng xe mà chúng ta đã và đang sử dụng, để rồi cùng nhau độ, đục, đẽo, phá… sao cho “vẻ đẹp vượt thời gian” sẽ lại tiếp tục giữ vững phong độ. Tuy nhiên em thấy rằng, chúng ta mới chỉ dừng lại ở chia sẻ đam mê về 1 con xe. Tại sao chung ta không phát triển thêm những chia sẻ khác trong cuộc sống để anh em Grander ngày càng gắn bó với nhau hơn, trở thành 1 đại gia đình Grander… chắc hẳn mỗi anh em trên đây đều có 1 công việc, nghề nghiệp - lĩnh vực nhất định, vậy thì chúng ta hãy chia sẽ thông tin để biết đâu anh em trong hội gặp được những cơ hội hợp tác làm ăn, có thể trở thành đối tác của nhau, mọi người khi cần hỗ trợ, giúp đỡ hoặc hợp tác có thể dễ dàng hơn. Đặc biệt nếu việc này thành công thì mỗi khi các bác cần xin visa bà cả để đi off sẽ dễ dàng hơn nhiều (vì đi gặp đối tác, đi làm ăn mà)
Xin lỗi em hơi dài dòng, nói tóm lại anh em trong hội mỗi người có thể để lại thông tin cũng như nghề nghiệp, lĩnh vực của mình để anh em có thể hợp tác hoặc khi cần hỗ trợ giúp đỡ nhau, em biết trong box cũng có nhiều bác biết rõ về nhau và cũng có nhiều “thương vụ” thành công rồi, nhưng em muốn việc này được nhân rộng trở thành 1 tiêu chí hoạt động của hội.
Em xin xung phong đầu tiên:
Nick: luunguyen
Tên: Nguyễn Như Lưu
Thường Trú(cái này là option để các bác nào nhà gần nhau có thể off thường xuyên) : Nhà Bè
Nghề nghiệp:
- Cung cấp vật tư, máy móc thiết bị trong nghành in (Ofset) và vật tư cho nghành bo bạch điện tử thương hiệu Fujifilm
- Chuyên thi công quản lý hệ thống cơ điện (M&E) hệ thống điều hòa không khí thông gió – nhà thầu lắp đặt máy móc thiết bị công nghiệp
Tel: 0983068678
Email: [email protected]
Các bác nào hưởng ứng ý tưởng này thì tiếp tục khai báo thông tin để tạo thành 1 list chuẩn cho tất cả mọi người.
em chơi thử ở đây coi có phát triển theo ý các bác được không?
http://chopbu.com/index.php?forums/hợp-tác-kinh-doanh.18/

Hạng F
16/5/09
5.812
8.031
113
BÌNH DUONG THỦ DẦU MỘT
Đúng rùi bác.

Nhưng cái công tắc bác Sơn mua hình như là loại ignition switch, chỉ đóng vai trò trigger cho mạch điều khiển khác chứ không dùng thay công tắc on off thông thường được, hic.

Hóng bác Sơn :)
Em chua làm bác duyệt ơi cái thằng thợ diên nó hẹn em hoài bục minh

Hạng D
19/8/13
1.572
2.363
113
Em chưa tháo mà em giáo cho thằng thợ điên nó đang giử cũa gara quen nó cứ hẹn ngoài
Ặc vậy mà cứ tưởng bác tháo ra xem rồi :(
Em tưởng bên trong nó có bo mạch, ai ngờ mở ra chẳng có gì, chỉ có cái chấu tiếp xúc.

Cái này nó là công tắc khởi động cho cái mạch trigger, nên giờ phải kiếm cái mạch này để đấu vào. Nếu ko có sẵn thì chắc nhờ thợ điện tử nó thiết kế cho, cũng dễ thôi.

Nếu cái này bác độ được sao cho nhấn vào nó giữ luôn, nhấn cái nữa nó nhả ra thì khỏi cần thêm mạch, đấu trực tiếp.

Hạng F
16/5/09
5.812
8.031
113
BÌNH DUONG THỦ DẦU MỘT
Ặc vậy mà cứ tưởng bác tháo ra xem rồi :(
Em tưởng bên trong nó có bo mạch, ai ngờ mở ra chẳng có gì, chỉ có cái chấu tiếp xúc.

Cái này nó là công tắc khởi động cho cái mạch trigger, nên giờ phải kiếm cái mạch này để đấu vào. Nếu ko có sẵn thì chắc nhờ thợ điện tử nó thiết kế cho, cũng dễ thôi.

Nếu cái này bác độ được sao cho nhấn vào nó giữ luôn, nhấn cái nữa nó nhả ra thì khỏi cần thêm mạch, đấu trực tiếp.
Ok để em kêu thằng thợ điện tháo ra coi sao bữa giờ nó lo ngâm cưa cái strat stop nên nó chưa đụng tới cái đó