Hạng D
19/8/13
1.572
2.363
113
Mấy bác phức tạp quá, em dốt nên cứ cho nó lấy nguồn đèn signal. Khi nào đèn sáng thì cam hông mở. Chỉ phải có thêm bộ chuyển vô màn hình DVD khi cam mở.
Trước em cũng vậy, nhưng bất tiện lắm bác.

Đôi khi vão đường hẹp, muốn mở để luồn lách cho dễ lại phải mở signal, gây khó cho xe sau.

Rồi khi cần cập lề, tự nhiên lại ...xi nhan :)

Hạng C
21/5/14
824
1.164
93
Trước em cũng vậy, nhưng bất tiện lắm bác.

Đôi khi vão đường hẹp, muốn mở để luồn lách cho dễ lại phải mở signal, gây khó cho xe sau.

Rồi khi cần cập lề, tự nhiên lại ...xi nhan :)
Thì bác cập bên nào, thì xinhan bên đó. Thật ra cũng có tí bất tiện, nhưng muốn nó kg tắt, em bật hazzard :)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
30/7/10
2.793
4.901
113
Có lên mâm đỏ hay cam luôn ko bác? Ton sur ton luôn. He he
Phải về đổi màu " ngay và luôn " nè ! . Hôm qua đi off cafe khi về cất xe để đi tăng 2 quán Ẩm thực Bờ sông ,khi dừng đèn xanh đèn đỏ mà con Vợ cả đang ngồi lầu 4 ở siêu thị với thằng con , mà cả 2 còn phát hiện ra Xe . Không tốt cho sức khỏe tí nào khi chơi mũi đỏ ! kakaka

Hạng F
16/5/09
5.812
8.031
113
BÌNH DUONG THỦ DẦU MỘT
Phải về đổi màu " ngay và luôn " nè ! . Hôm qua đi off cafe khi về cất xe để đi tăng 2 quán Ẩm thực Bờ sông ,khi dừng đèn xanh đèn đỏ mà con Vợ cả đang ngồi lầu 4 ở siêu thị với thằng con , mà cả 2 còn phát hiện ra Xe . Không tốt cho sức khỏe tí nào khi chơi mũi đỏ ! kakaka
Vậy mà nói dân chơi

• Like
Reactions: cuibapmazda626
Hạng B2
21/4/09
437
563
93
Chào các bác, em xin mạn phép có 1 đề nghị táo bạo thế này, nếu có gì không phải mong các bác bỏ qua.
Chả là em thấy box mình hiện nay số lượng Grander cũng khá đông, anh em cũng đã on - off line thường xuyên và chắc hẳn mối quan hệ của các anh em trong box cũng ngày càng được gắn kết thân thiết hơn.
Hằng ngày chúng ta vào box hóng hớt… chém gió… rồi chia sẻ những đam mê về 1 con xe, 1 dòng xe mà chúng ta đã và đang sử dụng, để rồi cùng nhau độ, đục, đẽo, phá… sao cho “vẻ đẹp vượt thời gian” sẽ lại tiếp tục giữ vững phong độ. Tuy nhiên em thấy rằng, chúng ta mới chỉ dừng lại ở chia sẻ đam mê về 1 con xe. Tại sao chung ta không phát triển thêm những chia sẻ khác trong cuộc sống để anh em Grander ngày càng gắn bó với nhau hơn, trở thành 1 đại gia đình Grander… chắc hẳn mỗi anh em trên đây đều có 1 công việc, nghề nghiệp - lĩnh vực nhất định, vậy thì chúng ta hãy chia sẽ thông tin để biết đâu anh em trong hội gặp được những cơ hội hợp tác làm ăn, có thể trở thành đối tác của nhau, mọi người khi cần hỗ trợ, giúp đỡ hoặc hợp tác có thể dễ dàng hơn. Đặc biệt nếu việc này thành công thì mỗi khi các bác cần xin visa bà cả để đi off sẽ dễ dàng hơn nhiều (vì đi gặp đối tác, đi làm ăn mà)
Xin lỗi em hơi dài dòng, nói tóm lại anh em trong hội mỗi người có thể để lại thông tin cũng như nghề nghiệp, lĩnh vực của mình để anh em có thể hợp tác hoặc khi cần hỗ trợ giúp đỡ nhau, em biết trong box cũng có nhiều bác biết rõ về nhau và cũng có nhiều “thương vụ” thành công rồi, nhưng em muốn việc này được nhân rộng trở thành 1 tiêu chí hoạt động của hội.
Em xin xung phong đầu tiên:
Nick: luunguyen
Tên: Nguyễn Như Lưu
Thường Trú(cái này là option để các bác nào nhà gần nhau có thể off thường xuyên) : Nhà Bè
Nghề nghiệp:
- Cung cấp vật tư, máy móc thiết bị trong nghành in (Ofset) và vật tư cho nghành bo bạch điện tử thương hiệu Fujifilm
- Chuyên thi công quản lý hệ thống cơ điện (M&E) hệ thống điều hòa không khí thông gió – nhà thầu lắp đặt máy móc thiết bị công nghiệp
Tel: 0983068678
Email: [email protected]
Các bác nào hưởng ứng ý tưởng này thì tiếp tục khai báo thông tin để tạo thành 1 list chuẩn cho tất cả mọi người.

Các bác ủng hộ thì vào link này nhé: http://chopbu.com/index.php?threads/thành-viên-và-ngành-nghề.53/
Hy vọng lực lượng nòng cốt trong chuyến off Long Hải vừa rồi hưởng ứng lấy phát động phong trào cho mọi người tham gia

Hạng D
14/11/10
3.029
4.606
113
HCM
Vợ : con vợ
Con : thằng con
Xe : Xe
Anh "cưng" xe hơn Vợ và con rồi :D