Hạng D
19/6/11
1.812
344
83
HCM - MFC
Em nhớ ko lầm là xe của ông trung car... Biệt danh hino2ku ;-)... Ông này lâu roài trốn đâu mất tích luon nè ...

Hạng B2
23/4/07
265
1
16
45
Sài Gòn
www.otosaigon.com
ngocsgc nói:
rốt cuộc là có phiếu giảm giá 50% không bác chủ ơi,
Bữa giờ em bù đầu bù cổ cho kịp ngày khai trương, nên không theo dõi thường xuyên thớt để trả lời kịp. Welcome các bác bên MitFC ghé qua và đóng góp ý kiến cho tiệm nho nhỏ của bà Cả nhà em
. Bên em thì không giảm giá vì toàn các món bà Cả tự nấu tại nhà, không xài hoá chất và phẩm màu công nghiệp, nhưng có tặng thêm món nhờ các Bác đóng góp ý kiến cho hoàn thiện hơn. Như vậy có được không ạ ? :D:D

Hạng B2
23/6/12
120
0
0
52
tuantt nói:
Em nhớ ko lầm là xe của ông trung car... Biệt danh hino2ku ;-)... Ông này lâu roài trốn đâu mất tích luon nè ...
Em đâu có trốn đâu ,tại công việc lu bu quá nên ko ọp ẹp đc với AE :( . Thèm bia quá đi

Hạng B2
4/9/07
448
2.669
93
Vợ chồng em đã ghé quán của bác chủ thớt chiều hôm qua. Mặc dù chưa có đầy đủ món như trong menu, nhưng vợ chồng em thấy rất ok: decor đơn giản mà xinh xắn, có đủ các món để ăn vặt, khẩu vị ngọt thanh, không gắt, ... Túm lại là sẽ sớm quay lại ủng hộ tiếp

Hạng D
11/4/11
1.337
92
48
52
Qua thì alo nhé, đi bộ ra cho tiện. :D
do_hcmc nói:
Vợ chồng em đã ghé quán của bác chủ thớt chiều hôm qua. Mặc dù chưa có đầy đủ món như trong menu, nhưng vợ chồng em thấy rất ok: decor đơn giản mà xinh xắn, có đủ các món để ăn vặt, khẩu vị ngọt thanh, không gắt, ... Túm lại là sẽ sớm quay lại ủng hộ tiếp