Hạng B2
23/4/07
265
1
16
45
Sài Gòn
www.otosaigon.com
do_hcmc nói:
Vợ chồng em đã ghé quán của bác chủ thớt chiều hôm qua. Mặc dù chưa có đầy đủ món như trong menu, nhưng vợ chồng em thấy rất ok: decor đơn giản mà xinh xắn, có đủ các món để ăn vặt, khẩu vị ngọt thanh, không gắt, ... Túm lại là sẽ sớm quay lại ủng hộ tiếp
Cám ơn vợ chồng Bác đã ghé qua ủng hộ bọn em ạ. Em vẫn đang cho chạy thử và điều chỉnh lại một số thứ trong giai đoạn này. Trong thời gian đầu, nếu có gì thiếu sót, nhờ Bác góp ý thêm cho vợ chồng em ạ :D:D

Hạng B2
23/4/07
265
1
16
45
Sài Gòn
www.otosaigon.com
Ngoc DDS nói:
Qua thì alo nhé, đi bộ ra cho tiện. :D
do_hcmc nói:
Vợ chồng em đã ghé quán của bác chủ thớt chiều hôm qua. Mặc dù chưa có đầy đủ món như trong menu, nhưng vợ chồng em thấy rất ok: decor đơn giản mà xinh xắn, có đủ các món để ăn vặt, khẩu vị ngọt thanh, không gắt, ... Túm lại là sẽ sớm quay lại ủng hộ tiếp
Vì quán vẫn còn đang giai đoạn chạy demo, menu vẫn còn thiếu nhiều nên em chưa dám lên mời Bác Ngoc DDS và các Bác trong hội MitFC. Trong một khoảng thời gian ngắn sắp đến khi quán tạm ổn, em mời các Bác ghé qua giao lưu với chúng em ạ.

Hôm trước Bác Ngoc DDS ghé qua thì quán còn ngổn ngang, lu xu bu lên hết cả. Hôm nay em post một số hình ảnh của quán, các Bác ném đá nhẹ nhẹ tay dùm em hen :D

Hạng D
18/12/07
3.456
637
113
Quán nhìn dễ thương, để hôm nào em với bà cả sẽ đến ủng hộ

Hạng D
29/5/08
1.490
87
48
MFC
do_hcmc nói:
Lâu lắm rồi hok thấy anh Chính tham gia với hội cây Mít nhẻ ;)

Hạng D
12/6/11
1.096
35
48
Thấy bảng hiệu toàn là đồ ngọt không hả bác chủ , có thức ăn nhẹ gì không bác ? Hôm nào chở bà cả và mấy f1 ghé ủng hộ bác chủ :D:D:D

Hạng B2
23/4/07
265
1
16
45
Sài Gòn
www.otosaigon.com
nphao68 nói:
Thấy bảng hiệu toàn là đồ ngọt không hả bác chủ , có thức ăn nhẹ gì không bác ? Hôm nào chở bà cả và mấy f1 ghé ủng hộ bác chủ :D:D:D
Cám ơn Bác nphao68 ủng hộ em ạ. Bên quán em vừa bổ sung thêm một số món ăn chơi nữa như: xôi gà, xôi mặn, xắp xắp, bò bía, bột chiên... Em mời Bác ghé qua dùng thử và nhận xét dùm vợ chồng em :D

Chi Hội Trưởng MFC
14/9/11
2.798
726
113
46
mildseven_light nói:
nphao68 nói:
Cám ơn Bác nphao68 ủng hộ em ạ. Bên quán em vừa bổ sung thêm một số món ăn chơi nữa như: xôi gà, xôi mặn, xắp xắp, bò bía, bột chiên... Em mời Bác ghé qua dùng thử và nhận xét dùm vợ chồng em :D
Hehe nhiều món vậy thì em cũng qua ủng hộ bác, bữa h ko dám lên tiếng vì thấy toàn đồ ngọt, baxa em sợ xâu răng lắm :D
@bác chủ: đổi tên thread lại thành CHÈ mildseven_light đi

Hạng B2
23/4/07
265
1
16
45
Sài Gòn
www.otosaigon.com
baothan nói:
mildseven_light nói:
nphao68 nói:
Hehe nhiều món vậy thì em cũng qua ủng hộ bác, bữa h ko dám lên tiếng vì thấy toàn đồ ngọt, baxa em sợ xâu răng lắm :D
@bác chủ: đổi tên thread lại thành CHÈ mildseven_light đi
Hehe.. Thanks Bác. Chè mildseven_light thì em cũng muốn lắm lắm, nhưng vì cái tiệm này là nằm dự án của bà Cả nhà em, nên bả thích Ngọt thì em cũng phải ngọt theo cho đúng ý của bả :D