Hạng B2
9/9/16
338
363
63
38
Đúng, chứ nhìn vầy có thể hiểu nôm na nó là 1 con Xpander dắp thêm body kit và cái hệ thống AYC gì đó, chứ cũng không mấy khác biệt. Thà lắp hẳn cái máy 2.0 cũ kỹ của Outlander , thêm 2 túi khí nữa rồi bán 730-740 luôn cũng được. Vì đằng nào số đông cũng sẽ chọn Xpander thôi, con này đã bán ít thì ít sao cho nó đáng ...
thôi mua con Out bản base luôn cho đẹp a ơi :D

• Like
Reactions: xlive
Hạng D
22/1/19
4.078
6.747
113
thôi mua con Out bản base luôn cho đẹp a ơi :D
Con out thiết kế bên ngoài còn đẹp chứ nội thất nó lạc hậu rồi anh ơi. Nó bị cái nữa là không gian hàng ghế 3 chật hơn hẳn so với X, nên đi 7 người cũng mệt mỏi lắm. Hơn nữa, giá như e nói vẫn rẻ hơn Out base nhiều mà.

• Like
Reactions: HML1985
Hạng B2
27/4/11
476
1.060
93
Nhiều Bác cứ bảo thích túi khí nhiều chẳng qua nói cho sướng miệng. Tôi nói thật xe chỉ cần 2 túi khí và hãy giảm giá. Khi đi nhớ thắt dây an toàn. Tôi đi xe nhà nhiều, ngồi xe cty cũng nhiều nhưng ghế sau ít người thắt dây an toàn. Nhiều túi khí mà ko thắt dây an toàn thì có nhiều làm gì để nó tăng giá lên.

Hạng B2
12/10/06
318
45
28
HN
giaxeoto.vn
Nhìn cũng nuột phết chứ. Nâng cấp nhẹ thôi mà các cụ cứ yêu cầu cao làm gì. Giá nó chỉ có thế.

Hạng D
9/1/15
2.600
3.908
113
40
ai bảo con X này đẹp chứ bản thân Tui thấy con này kỳ cục bỏ bà đi được.

• Like
Reactions: xlive
Hạng D
8/10/11
3.066
6.004
133
Nội-Ngoại thất con Out quá xấu so với Xpander, chứ đừng nói xe khác cùng phân khúc với Out
Con out thiết kế bên ngoài còn đẹp chứ nội thất nó lạc hậu rồi anh ơi. Nó bị cái nữa là không gian hàng ghế 3 chật hơn hẳn so với X, nên đi 7 người cũng mệt mỏi lắm. Hơn nữa, giá như e nói vẫn rẻ hơn Out base nhiều mà.
Out nó vẫn ở một đẳng cấp khac rồi mí a ạ tuy có chật hẹp nội thất xấu quắc và mắc hơn x 100tr nhưng hơn nhìu cái đáng giá mà x độ cũng ko dc. Động cơ, dàn treo khung gầm cho tới cách âm nó khac hẵn. Một thanh niên đã bán out xuống x cho hay vì cái rộng đẹp dễ kiếm tiền chợ cho có đồng da đồng dô :D

Hạng C
9/7/16
564
383
63
35
Hồ Chí Minh
Out nó vẫn ở một đẳng cấp khac rồi mí a ạ tuy có chật hẹp nội thất xấu quắc và mắc hơn x 100tr nhưng hơn nhìu cái đáng giá mà x độ cũng ko dc. Động cơ và dàn treo khung gầm cho tới cách âm nó khac hẵn. Một thanh niên đã bán out xuống x cho hay vì cái rộng đẹp dễ kiếm tiền chợ cho có đồng da đồng dô :D
A Nam! Lúc em mua cross 2020 cũng phân vân lấy out. Lúc đó phải bù thêm 100tr. Cũng hơi ngán. Giờ đi dc 3 năm nay thấy tiếc. Ko chê xpander nhưng out đúng là khác phân khúc.

• Like
Reactions: HML1985 and namvios
Hạng C
19/8/16
632
481
63
38
Túi khí nhiều để làm gì để hôn như thế này mà ko một túi nổ hã a, hay đụng chưa đúng vị trí.
Túi khí ít còn ko bung vậy thôi bỏ luôn đi ha

Attachments