Tập Lái
1/3/07
36
0
6
RE: Mitsubishi Zinger 2008 có giá mềm

Ohhhh lê.... cuối tuần đi mũi né đưa bé đi cùng xả xì trét em gặp thằng Zinger mới cứng biển 61LD đang quần ở đó.! mon men lại hỏi han tý hóa ra mấy bác nhà báo gì Công nghiệp Oto đã test em nó roài... em chụp ké đc mỗi cái này ! hay nhất là có cả INNN . Em cũng hỏi mấy ổng xem em nó chạy thế nào thì đc bảo là chạy cứng lắm.. quất lên 140 rồi mà ko có bay lượn gì cả.. em ko tin nên rình lúc sơ hở em ấn trộm hết sứ cả tay cả chân vào sườn em nó thì ôi thôi... tay em đau chứ vỏ em Zinger ko có lọp bọp như thằng INNN. ngon phết !.mà nó ghế da hết em này là GLS còn em GL thì thấy bảo là sẽ cắt xén nhiều hơn... hỏi nữa thì các bác ấy kêu cuối thang smua báo đi đọc là biết hết mà..trời ơi ! bí mật wa!

Hạng B1
2/1/08
66
0
0
www.hondaotovinh.com.vn

HCM - Xe Zinger hiện đã trưng bày tại Showroom, các bác nhà ta muốn nghiên cứu thân xe, nội thất, hay chạy thử để cảm nhận thì fone số 0916.66.5253 gặp Khánh nhá

Hạng B1
29/10/07
78
3
8
53

Theo tôi biết để MIVEC hoạt động thì tốc độ máy phải trên 3600 vòng/phút. Bình thường khi chạy grandis, ở tốc độ 80km/h thì tua máy ở chỉ ở khoảng từ 2000v/p đến 3000v/p. Vậy MIVEC cũng chẳng có giá trị gì ở điều kiện hạn chế tốc độ ở Việt Nam. Nếu có thì chỉ có tác dụng lúc vượt xe khác thôi.
Tôi vừa xem một chiếc Zinger ở Sadaco (mới về hôm nay 23/09/08), thấy kiểu dáng "hầm hố", đẹp hơn In và nội thất cũng rộng rãi hơn. Chỉ có điều là đã mua Grand rồi, nên chỉ xem chơi thôi.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
15/11/07
272
1
0

Trông cũng hầm hố hơn mấy em IN đi cạnh đấy, chắc là tốt cho trèo đèo lội suối các bác nhỉ.

Good for off road

Hạng C
10/5/08
903
1
0
Visit Site

Trích đoạn: JeepTrailhawk

Ohhhh lê.... cuối tuần đi mũi né đưa bé đi cùng xả xì trét em gặp thằng Zinger mới cứng biển 61LD đang quần ở đó.! mon men lại hỏi han tý hóa ra mấy bác nhà báo gì Công nghiệp Oto đã test em nó roài... em chụp ké đc mỗi cái này ! hay nhất là có cả INNN . Em cũng hỏi mấy ổng xem em nó chạy thế nào thì đc bảo là chạy cứng lắm.. quất lên 140 rồi mà ko có bay lượn gì cả.. em ko tin nên rình lúc sơ hở em ấn trộm hết sứ cả tay cả chân vào sườn em nó thì ôi thôi... tay em đau chứ vỏ em Zinger ko có lọp bọp như thằng INNN. ngon phết !.mà nó ghế da hết em này là GLS còn em GL thì thấy bảo là sẽ cắt xén nhiều hơn... hỏi nữa thì các bác ấy kêu cuối thang smua báo đi đọc là biết hết mà..trời ơi ! bí mật wa!

em củng có tật xấu giống bác,:D lại gần xe người ta, ko ai để ý là ấn tay hay gõ vào coi tôle nó dày mỏng ra sao. Em gõ con siena thấy nó củng bong bong.. phập phều:D

Hạng B1
18/9/08
74
0
0
Tp.HCM

Tớ có đến Showroom xem em này rối, Trông nó cao ráo, cứng cáp, nói chung là được nhưng tiếc là ko có AT ! Ông Mit nghĩ sao khi không ra thêm AT để khách hàng chọn lựa là thất bại của ông Mit.

Hạng B2
11/4/07
467
1
16

Em đã xem xe ở triển lãm, vỏ xe khá dày.
Về hình thức, gần giống innova. Phần đuôi xe cao hơn --> hàng ghế thứ 3 có không gian lớn hơn.
Trước đây em đã từng chạy Jolie rồi, bây giờ Zinger máy 2.4 lại có AT thì tốn xăng lắm, chủ quan em nghĩ vậy. Chỉ tiếc là không có cửa nóc như bọn Philipine.

LX confirmed
Hạng B2
22/6/05
350
1.500
93

Zinger LD có AT không bác?