Hạng D
23/3/15
1.272
3.928
113
Bác chủ đặt cọc mua... căn hộ ở Novaland cmnr :3dcuoi:
Đùa thôi...
NS em chưa lái, nhưng tuần trước lái Sorento 2013 của thằng em rể (Director of Sale của NuSkin), thấy ngon, option nhiều, 4 cái thắng đĩa, nhưng form ẻo lả và xấu quá (cá nhân), đồ nhựa trên xe không mượt và đẹp (cứ như xe Innova hoàn lương từ taxi).

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
29/5/09
3.831
8.583
113
Pajero thì ngon nhưng em thực sự ghét cái form và cách bố trí nột thất của nó.

Lão Nhã @CD2345 nhiều xèng nên hướng tới con xe khác đê, mỗi loại nên chạy thật một lần thôi.
Kg hơn gì cx9, ( có thể thua hổng chừng). Lấy cx9 và thêm con bán tải Triton hợp lí hơn.

Hạng D
17/6/04
1.534
1.265
113
Ha Noi - Sai Gon
Kg hơn gì cx9, ( có thể thua hổng chừng). Lấy cx9 và thêm con bán tải Triton hợp lí hơn.
Nếu mua Pajero em sẽ mua (mấy bác sales sẽ thích điều này):
- Mirage
- PS
- Triton
Khu nhà em để xe miễn phí :D

Đáp ứng hết mọi yêu cầu (trừ yêu cầu là boss, mà Paj cũng đâu phải dành cho boss nhỉ)

Hạng D
24/3/13
2.321
2.196
113
Pajero tốt, đắt, mỗi cái đi giống nhân viên và bảo vệ ngân hàng chở tiền qá . Boss nào mà đi xe này .

Hạng C
23/12/11
576
234
43
Nói chung xe Ps chả có option nhiều như NS. Kiểu dáng thì cũng không cân đối bằng NS.
Ps nhìn không bắt mắt bằng NS.
Nhưng...
NS chả chạy sướng bằng Ps =>> PS hao xăng hơn NS. Vì máy 3.0 - 220 con ngựa chạy... Kkk
NS ngồi bên trong ko thoáng bằng PS
Ns chạy đường xấu ko tốt bằng PS, đặc biệt là đường ngập lụt như SG hiện nay...
NS ko chạy phá như PS dc =>> Ps hơi trâu bò, gầm xe cứng cáp
Ket lại :=>>> Em là thằng bán xe Mit, lỡ yêu Mit - nhưng ko coa nghĩa là cuồng Mit. Bác cần chay thử và tư vấn xe thực tế thì cứ alo cho em.. Số phone em là 0938630404. Hehe
Hôm mua xe, bà cả nhà em cũng đi xem,fortuner, sorento, ps. Cuối cùng bả bỏ phiếu ps. Đến giờ e vẫn thấy hài lòng với lựa chọn này.

Hạng C
23/12/11
576
234
43
Pajero tốt, đắt, mỗi cái đi giống nhân viên và bảo vệ ngân hàng chở tiền qá . Boss nào mà đi xe này .
Boss thì k bao giờ nêu tên cả mấy cái các bác vừa nhắc

Tập Lái
1/10/15
2
1
3
Số là em có lập thớt bên box kia hỏi Kia New Sorento và Mitsubitshi Pajero Sport chọn loại nào ? Các bác bên box Kia đa số chọn Kia New Sorento , em nghỉ tại vì bên box kia nên đa số các các mem Kia cho nên ủng hộ Kia. Hôm nay em mạo mụi lập thớt bên Mitsu xin mod đừng xoá bài của em, để hỏi các mem của Mitsu em có nên chọn Pajero Sport hay New Sorento, các bác nào đã từng cưởi Pajero Sport cho em cảm nhận ạ ? Tiêu chí của em là máy dầu hoặc xăng không quan trọng, miễn là chạy sướng, an toàn, nhiều đồ chơi, bền bỉ.
Cảm ơn các bác nhiều ạ !
Bác mà quyết mua PS thì alo em nhé. Giá cực hợp lý. 094.752.186