Hạng D
27/1/15
1.849
2.506
113
45
Giá này thêm tý múc con Audi Q5 đi cho nó đẳng cấp ! Ai lại chơi Fortd , định giá kiểu này Ford sẽ ế dài dài
Q5 thêm một tý là bao nhiêu nữa vậy bác ?

Hạng D
19/10/06
2.225
12.958
113
Số là em có lập thớt bên box kia hỏi Kia New Sorento và Mitsubitshi Pajero Sport chọn loại nào ? Các bác bên box Kia đa số chọn Kia New Sorento , em nghỉ tại vì bên box kia nên đa số các các mem Kia cho nên ủng hộ Kia. Hôm nay em mạo mụi lập thớt bên Mitsu xin mod đừng xoá bài của em, để hỏi các mem của Mitsu em có nên chọn Pajero Sport hay New Sorento, các bác nào đã từng cưởi Pajero Sport cho em cảm nhận ạ ? Tiêu chí của em là máy dầu hoặc xăng không quan trọng, miễn là chạy sướng, an toàn, nhiều đồ chơi, bền bỉ.
Cảm ơn các bác nhiều ạ !

2 chiếc khác nhau, 2 gu khác nhau nhiều nhiều đấy bác. Mấy người chọn PS có lẽ thích gu bụi bặm hơn, PS đi đường xấu em thấy ok hơn Sor đấy ạ. Còn ai chọn Sor thì thích style nhẹ nhàng hoặc nhiều chức năng này nọ hơn.

Nói chung nếu bác chủ đã focus vô 2 chiếc này thì quyết khá dễ thôi, chạy thử 2 chiếc nhiều lần, mỗi lần chạy sẽ có cảm giác thêm đc chút xong xuống tiền quất chiếc Fortuner ngay và luôn cho em.

Hạng D
18/11/13
2.867
12.417
113
Bình Phước
2 chiếc khác nhau, 2 gu khác nhau nhiều nhiều đấy bác. Mấy người chọn PS có lẽ thích gu bụi bặm hơn, PS đi đường xấu em thấy ok hơn Sor đấy ạ. Còn ai chọn Sor thì thích style nhẹ nhàng hoặc nhiều chức năng này nọ hơn.

Nói chung nếu bác chủ đã focus vô 2 chiếc này thì quyết khá dễ thôi, chạy thử 2 chiếc nhiều lần, mỗi lần chạy sẽ có cảm giác thêm đc chút xong xuống tiền quất chiếc Fortuner ngay và luôn cho em.
Bán lại éo lỗ 200 chẹo :3dcuoi:

Hạng B1
4/11/15
93
88
18
57

Bác tư vấn kiểu này chắc em quất con Fortuner quá, chạy 3 tháng bán lại nói như bác Thofth lổ có 200 trẹo chớ có nhiêu đâu !!!