Hạng C
11/5/13
533
1.161
93
Q7 TP.HCM
Xe ko biết có về trong năm 2016 ko các bác?
Hôm triển lãm định xuống con PS 2015, về nghiên cứu lại PS 2016 thấy quá đỉnh, nên chờ thử xem. Mình nghĩ giá cỡ 1.2 tỏi trở lại là quá ok. PS 2016 đi là vua đường trường luôn, mình chủ yếu thích đi xa nên thích PS, ai muốn đi trong phố chắc không thích PS đâu, mỗi người mỗi gu ai thích gì thì chọn nấy , mình mới đầu cũng đã từng thích CR-V. PS 2016 theo mình nghĩ dữ lắm là đầu quý 3 2016 cũng phải ra, còn sớm hơn thì quá ok, cũng còn kịp dịp hè cùng các F1 đi tây bắc luôn.

Hôm triển lãm định xuống con PS 2015, về nghiên cứu lại PS 2016 thấy quá đỉnh, nên chờ thử xem. Mình nghĩ giá cỡ 1.2 tỏi trở lại là quá ok. PS 2016 đi là vua đường trường luôn, mình chủ yếu thích đi xa nên thích PS, ai muốn đi trong phố chắc không thích PS đâu, mỗi người mỗi gu ai thích gì thì chọn nấy , mình mới đầu cũng đã từng thích CR-V. PS 2016 theo mình nghĩ dữ lắm là đầu quý 3 2016 cũng phải ra, còn sớm hơn thì quá ok, cũng còn kịp dịp hè cùng các F1 đi tây bắc luôn.
Ra chắc là quý 3

• Like
Reactions: thuytram_dep
Hạng D
27/1/15
1.849
2.506
113
45
Mình lại thấy thích hơn mẫu cũ, và quan trọng hơn chức năng vận hành hơn hẳn mẫu cũView attachment 372331
Không còn nét riêng nữa bác, hàng ghế sau phần khung kiếng bị bóp nhỏ lại làm cho cảm giác trở nên tù túng, dàn mông nhìn vuốt nét rất gượng, không đẹp, đầu thì lai lexus, outlander, không thống nhất.
Em chỉ khoái các khoảng nâng cấp thui, còn ngoại hình thì ẹ.

Hạng C
4/8/13
527
2.656
93
PsG 1 or 2 cầu bản cũ đi bác,Ps mới giá cao,lâu về,bản cũ giờ chắc giá cũng tốt,sống là ko chờ đợi ,hehe.
e xúi lần này nữa thôi nhen.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: thuytram_dep
Hạng C
21/11/06
733
575
93
53
2 xe 2 cái gu khác hẳn nhau. 1 bên chải tóc láng o, quần tây sơmi ủi thẳng, giày xi bóng nhoáng, nước hoa thơm phức; bên còn lại quần jean áo thun giày bụi.... 2 xe này bác chủ topic chọn y như trông 2 anh như vậy đó.

Em hỏi thêm các bác chạy Mit PS dầu 2 cầu, khả năng leo đèo dốc cày cuốc ổn không ạ? Em không quan trọng option, cùng lắm thay cái DVD khựa cắm USB nghe nhạc cũng ok. Miễn sao chạy vùng đường rất xấu- đường đèo chuẩn là Ok do đặc thù công việc. Đang tính up từ con Escape V6 3.0 lên ạ. Cám ơn.

Hạng D
17/6/04
1.534
1.265
113
Ha Noi - Sai Gon
2 xe 2 cái gu khác hẳn nhau. 1 bên chải tóc láng o, quần tây sơmi ủi thẳng, giày xi bóng nhoáng, nước hoa thơm phức; bên còn lại quần jean áo thun giày bụi.... 2 xe này bác chủ topic chọn y như trông 2 anh như vậy đó.

Em hỏi thêm các bác chạy Mit PS dầu 2 cầu, khả năng leo đèo dốc cày cuốc ổn không ạ? Em không quan trọng option, cùng lắm thay cái DVD khựa cắm USB nghe nhạc cũng ok. Miễn sao chạy vùng đường rất xấu- đường đèo chuẩn là Ok do đặc thù công việc. Đang tính up từ con Escape V6 3.0 lên ạ. Cám ơn.

V6 3.0 rồi thì phải lên con ít nhất bằng. Trừ xe Đức ra ko nói, ai lại mua máy I.
Nói thế là bác biết nên mua con gì rồi :D
Mời bác ca sỹ Đức Tuấn và Kẻ giết người vào tư vấn có con nào V6 3.0 ko.