HMG
Hạng D
14/8/12
2.198
525
83
TP.HCM
Hê hê! bác chủ bị thuốc mà nhiều anh em lại bảo xxx tốt, tức cười chết đi được. Bác xuanan0105 nói đúng nếu sai cũng chỉ 2 xị là đi thôi, em bị cái này ở Phan Văn Trị quẹo Trần Quý Cáp - Bình Thạnh em chung 1 xị mà nó còn cho đi nữa mà, nếu lập biên bản thì 4 xị ((3+5)/2).

Hạng B2
20/8/07
278
19
18
Khúc này mình từng bị xe máy đứng chặn đường nhánh làm em bị kẹt, và có anh CSGT ra đuổi xe máy đi để cho em qua, các chú ở đây cũng dễ chịu chứ ko đến nỗi như ở đường Võ Văn Tần.

• Like
Reactions: emcutai
Hạng B2
13/1/13
154
20
18
toy_vietnam nói:
em nói bác đừng buồn em nha, Bác ngu chít mịa luôn....làm gì có cái luật đó, đến đó mà len vô lane xe máy rồi quẹo vô cây Xăng thì OK.....

còn XXX phạt cái luật đó thì em không cm, để hungket vo cm dùm em
dạ thì em lại không làm như bác nói, em chạy lại ngã tư dừng đèn đỏ, xong 2 vợ chồng mới quyết thôi rẽ phải đi Nguyễn Kiệm tức là không chịu rẽ bằng đường nhánh đó, trước khi tới đèn đỏ thì nhìn trên lane thấy cho đi thẳng và rẽ phải nên cũng nghĩ không sao..
Em chịu cho bác chửi để mấy anh em khác còn phân vân cái zụ này đừng để bị vịn giống em thui ạ, trước đó em cứ nghĩ đường nhánh là giúp giải phóng lượng xe cho nhanh còn mình tới đèn đỏ mới quẹo chắc cũng đc...
Túm lại cái nữa là hôm qua đi đám cưới hết 1 triệu 2, phần cô dâu chú rể 1 triệu ạ.

Hạng D
18/3/07
1.606
477
83
53
nó mà vịn em em bảo nó là "thì anh cứ lập biên bản đi, tôi biết là trong luật chẳng có cái điều nào bắt buộc vậy cả, anh mà lập thì anh tự đi đóng tiền cho tôi thôi"

rõ ràng bác chủ bị thuốc, rồi phải lạy lục xin xỏ cái bọn thuốc mình. rút kinh nghiệm nhé

trừ khi trên cái cột tiểu đảo có biển cấm quẹo phải, hoặc có biển chỉ dẫn 411 không có lane quẹo phải như ngã tư Võ Thị Sáu với NKKN thì mới bắt buộc phải quẹo trước tiểu đảo

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: F1racer and natto
Hạng C
13/12/11
664
4
18
HCM
Chỗ này xxx ăn bẩn các bác nhé, hồi xưa chưa có bản 411 thì không nói bây giờ đã phân làn lại, từ sau cửa hàng viễn thông A có bản 411 rõ ràng, quẹo phải bác hoàn toàn có thể đi như vậy, không nhất thiết phải chen vào lane xe máy quẹo bán đảo chỗ cây xăng petro. Nhà em gần khúc này đi qua đây hoài, bữa bị gọi vào 1 lần cự với mấy chú rõ ràng không đi sai, thế là từ đó mấy hôm đông không chen với xe máy được cứ chờ đèn xanh rồi quẹo, mấy chú nhìn biển số quen chẳng thèm nhìn theo :D.

PS: giấc bình thường không kẹt xe thì các bác lưu thông chỗ này nên chuyển từ từ vô lane xe máy quẹo bán đảo cho khoẻ đỡ phải đợi đèn đỏ. Còn đông quá khó lách vào thì cứ đi như bản 411.

Hạng C
26/9/12
856
305
63
Cụ chủ đi biển số tỉnh nên bị bọn xxx này ăn tiền rồii

Hạng D
12/9/05
1.449
200
63
51
Sao mấy ảnh hay làm giá nhỉ: lỗi này bị phạt XYZ và giam bằng abc ngày ...., trong khi đó thì mức phạt theo luật chỉ có 1/2, 1/3. Âu đó cũng là bài học kinh nghiệm tiền bạc, chia buồn với bác chủ thread.

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
Không tốn lúa là chúc mừng bác rồi. Đừng để bị thuốc.

Hạng D
12/4/12
1.108
161
63
Theo em , bác chủ đã đi đúng nhưng lại bị xxx thuốc mà còn khen xxx , thêm một bài học cho anh em nếu bị thì có thể lên lớp cho xxx một bài mà không mất tiền . cái chỗ đó nếu không có biển cấm quẹo sau cái nhánh rẽ thì cứ quẹo vô tư , nếu có biển cấm thì mắc tội không chấp hành biển báo , vạch kẻ đường .