Hạng B2
13/1/13
154
20
18
Tối hôm qua em đi đám cưới bạn ở Diamond Place đường Hồ Văn Huê, nhà em ở quận 2 đi qua bằng Phan Đăng Lưu, search anh google với iphone map thì chỉ đi Phan đăng lưu quẹo phãi qua thích quang đức, lò mò chạy tới thì thấy Thích quảng Đức ko cho quẹo phải thế là bò từ từ tới ngã tư PDL với nguyễn kiệm, phân vân không biết nên đi thẳng qua hoàng văn thụ rồi để rẽ Trần khắc trân hay rẽ phải luôn qua NKiem thì may quá đèn đỏ, hai vợ chồng bàn tính thôi rẽ phải Nguyễn Kiệm rồi vòng về Hồ Van huê cho chắc thế là vô lane PDL giữa ta xi nhan phải, đèn xanh vừa mới đánh cái lái qua phải thì 2 ánh đèn pin sắc lạnh chiếu thẳng vào mặt yêu cầu tấp lề phải xuống tâm sự.
Thắng xe lại than với vợ : chết cha rồi lại bị vịn rồi, vợ ơi xé bì thư cưới đưa anh ít tiền chứ anh ko còn đồng nào..
Anh CA: chào anh, anh đi sai làn đường, quẹo phải thì phải rẽ theo cái đường nhánh rẽ phải trước ngã tư ngay cây xăng, không được tới ngã tư rồi quẹo phải, có bảng sao anh ko nhìn
Em : chẳng biết mình đúng hay sai nên không dám phát huy tinh thần OS đành năn nỉ : em không rành đường, 6g pm ngày thường khúc này nó đông như kiến lái xe muốn vã mồ hôi nhìn bảng sao nổi anh
Anh CA : lỗi này phạt 1.7t giam bằng lx 30 ngày...lỗi này nặng, không phạt nóng được, lại làm cái BB đi
Em: Em đi đám cưới tiền mừng muốn xỉu rồi, anh coi nhắc nhở rồi cho em đi..em ko biết đường chứ ko phải cố í (em đi xe bảng số tỉnh)
Anh CA : sau khi kiểm tra giấy tờ, cmnd thấy em dân hai lúa thiệt liền nhiệt tình chỉ đường cho em, xong em............ rồi ảnh cho em đi.

Em không đả kích CA, không dấu ngu, không khoe thành tích, chỉ post cho anh em nào không rành khúc này để ý khỏi bị giống em, khi nào có dịp đi qua khúc này lại em xem thử có bảng như mấy ảnh nói ko chứ tới giờ em cũng ko biết em có sai ko nữa.....

• Like
Reactions: thanhnguyen68
Hạng F
7/12/12
6.178
83
63
Tốt cái gì, bác chủ cũng mất tiền chứ xxx có chỉ dẫn rồi cho người ta đi không đâu....làm gì có chuyện đơn giản vậy .....

Last edited by a moderator:
Hạng B1
15/9/12
68
382
53
thiên đàng
Ủa vậy là bác có dúi tiền cho CA rồi mới được đi phài ko ạ ? tại thấy cái chổ bác nói : "rồi em ........ " , nếu vậy thì các anh ấy có tốt lành gì đâu ???

Hạng D
19/6/12
1.439
6.620
113
em nói bác đừng buồn em nha, Bác ngu chít mịa luôn....làm gì có cái luật đó, đến đó mà len vô lane xe máy rồi quẹo vô cây Xăng thì OK.....

còn XXX phạt cái luật đó thì em không cm, để hungket vo cm dùm em

Hạng B2
17/9/10
404
37
28
tonyteo05 nói:
Ủa vậy là bác có dúi tiền cho CA rồi mới được đi phài ko ạ ? tại thấy cái chổ bác nói : "rồi em ........ " , nếu vậy thì các anh ấy có tốt lành gì đâu ???
Anh ấy chỉ lấy vài xị gọi là bồi dưỡng, giúp bác chủ đỡ tốn 1,7t và khỏi bị giam bằng 30 ngày ( theo như anh xxx í đã nói thế ) thì không tốt là gì nữa :p

Hạng B2
20/7/11
224
12
18
51
Lỗi này nếu có chỉ tốn 400n , lỗi o theo bảng báo và vạch kẻ đường. Nhiều topic cảnh báo lỗi này, các bác đừng nghe hù rồi bao nhiêu cũng chung, có bao nhiêu đâu.

Hạng B2
30/5/13
273
5
18
43
tp.hcm
Khúc này giống khúc Võ thị Sáu quẹo phải vào NKKN nè bác,phải chạy vào đường nhánh quẹo chứ không quẹo ở ngã tư được nha bác.