Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM
@binchip33 : lâu lắm không thấy bác "tại ngoại", hóa ra vì vụ này à? Việc xử lý giải thích: đánh cầu mà không cầu chỉ đánh, xin mời bác qua học hỏi @Polts, @Sunny, @KhangHuynh ạ.
Ờ... có bữa bọn em đi oánh ten lít khuya mò về nhà say mèm, vợ hỏi đi đánh tennis sao bỏ vợt ở nhà? Sực nhớ lúc chiều bọn bợm nó hối quá quơ vội cái giỏ đánh banh phi ra cửa đi quên mịa kg bỏ cái vợt vào :) may sao em nhanh trí nhớ bữa trước có mấy trái banh lông còn nằm trong giỏ, em à.. ờ... hum nay tụi nó chán đánh tennis đổi qua chơi banh đũa một bữa.... vợ cảm động lắm nhớ lại thời con gái hay chơi banh đũa với bọn bạn gái ở xóm nước mắt rưng rưng... he he...
:3dcuoigif::3dcuoigif:

Hạng D
8/9/08
1.828
63.883
113
TP. Hồ Chí Minh
Bây gìơ mà định cư nước ngoài thì đi đâu nhỉ? Chương trình nào hợp lý các bác nhể? Chỉ cho em với.
Thế bỏ đi thật à? Đi thì bỏ mấy em ở xóm ai lo.
Bạn học phổ thông của anh đang làm GĐ chi nhánh của 1 NH ở Q1 vừa mới đưa cả gia đình 4 người sang định cư ở 1 tỉnh nhỏ thuộc Canada. Chi phí hình như phải ký quỹ 175k CAD. Nếu ở Vancouver thì đắt hơn.

Hạng D
4/1/08
1.243
539
113
Đồng cỏ
www.canhacungvui.vn
Mình có hai người bạn định cư Canada, đi đi về về. Nếu bác thích đi Canada thì mình giới thiệu.
Ngay cả Myama, môi trường còn tốt hơn hẳn Việt nam hiện nay.
Dạ em chắc đi châu Âu thôi. Em đang nghiên cứu chương trình đầu tư. Lấy zợ giả khéo nó quỵt lời hứa nó éo bỏ thì chiết iem.

• Like
Reactions: thinhsve