Hạng D
12/12/03
2.829
3.731
113
Vietnam
RE: Mong các bác giải thích giùm ??

Trích đoạn: Bolsai

Em ko hiểu sao từ trước khi nâng cấp server lên và hôm nay cũng thế: sau kjhi em post bài thì máy lại hỏi "The Web page you are viewing trying to close this window. Do you want to close?" Em nói không thì báo là đã post thành công rồi. Em "Return the forum" thì lại hỏi lại. Mà em "View the message" thì lại hỏi. Đành phải Yes rồi mở lại. Thế là sao các bác nhỉ?
Lạ nhễ..... em chưa gặp....

Hạng B2
23/6/06
192
124
43

Trích đoạn: love maybach

Trích đoạn: 4WD

@ bác love Maybach : trong box giải đáp hướng dẫn và góp ý này có bài nằm đầu tiên trên cùng: Chú Ý: [FAQ] Vài câu hỏi thắc mắc thường gặp của diễn đàn OS . Trong đó giải đáp các câu hỏi của bác đấy.

Cảm ơn bác ,
em đã đọc nhưng còn X man , Hòa Thượng thì em không biết ??
bác nào biết giải thích giùm em với ???
Cảm ơn các bác

Theo em thì bác nào có dấu X Man , và Hòa Thượng giả thích giùm bác ấy với
Nếu không phải hỏi bác Hải thôi , ới bác Lơ ơi:D
Em cũng không biết luôn:D:D

Hạng B1
11/12/06
53
0
6

Rất cảm ơn sự nhiệt tình của bác 4 WD , beetle 5230 , Qtrung , Caibang_2004, lehung
Thực ra em chỉ hơi tò mò chút đẻ biết thứ hạng cho dễ bề xưng hô thôi.. ..hi hi với lại để phấn đấu nữa chứ
Khi nào có dịp mong được tiếp kiến các bác
Những thông tin em hỏi em nghĩ em cũng như anh em tập lái rất muốn biết , nếu không ngại mong các bác chỉ giáo ..nếu ngại thì coi như em chưa hỏi
Xin cảm ơn tất cả các bác

4WD
Hạng C
20/3/05
718
3
18
53
Vietnam

Bác Dùa (rùa) là ninjarua_nvn, là 1 Mod của OS. Bác tham gia box Chuyện Ngoài Lề nhiều là bác thích bác ấy liền :D.

Ngoài Hòa thượng, Xman còn có Lìu Tìu nữa bác ạ. Chức danh ấy chắc chỉ có mấy bác ấy trả lời được. Em chịu!

Hạng B1
11/12/06
53
0
6

Trích đoạn: 4WD

Bác Dùa (rùa) là ninjarua_nvn, là 1 Mod của OS. Bác tham gia box Chuyện Ngoài Lề nhiều là bác thích bác ấy liền :D.

Ngoài Hòa thượng, Xman còn có Lìu Tìu nữa bác ạ. Chức danh ấy chắc chỉ có mấy bác ấy trả lời được. Em chịu!

Cảm ơn bác nhiều , bác ở SG không ? bũa nào em mời bác Cafe nha
Xem ra thì em còn phải học hỏi nhiều , thực ra trước khi tham gia một sân chơi thì em muốn hiểu rõ về sân chơi mà mình đang tham gia thôi
Nếu có gì khó chịu mong các bác bỏ qua nha

Hạng B2
8/2/06
296
246
43
Sông

Bác Love Maybach ơi bác hình như làm công tác quản lý phải không? Thấy bác bài bản chu đáo lắm. Tiếc là tôi ở HN không có cơ hội gặp bác ngay.

Hạng B2
3/5/06
463
0
16
39
Bình Tân

Hi, bác cố gắng đừng để Bị Bấm 1 Lỗ nha!:)
Hỏi, hỏi nữa, hỏi mãi bác LoveMaybach nhé! Thân!

Hạng D
22/1/06
1.035
278
83
hòn ngọc viễn đông

Trích đoạn: love maybach

Rất cảm ơn sự nhiệt tình của bác 4 WD , beetle 5230 , Qtrung , Caibang_2004, lehung
Thực ra em chỉ hơi tò mò chút đẻ biết thứ hạng cho dễ bề xưng hô thôi.. ..hi hi với lại để phấn đấu nữa chứ
Khi nào có dịp mong được tiếp kiến các bác
Những thông tin em hỏi em nghĩ em cũng như anh em tập lái rất muốn biết , nếu không ngại mong các bác chỉ giáo ..nếu ngại thì coi như em chưa hỏi
Xin cảm ơn tất cả các bác
@love maybach:Em nghĩ bác nên thu xếp offline vào ngày 9/2/2007 tới đây,và cũng là dịp để bác có thể gặp gỡ những nhân vật bác ngưỡng mộ :D:D