Hạng B1
11/12/06
53
0
6
Em là thành viên mới , khi thấy trong bài viết có hạng B,hạng C, tập lái vv ..rồi Lơ xe , Hòa thượng ...rồi Bị bấm 1 lỗ
Em không biết làm thế nào để có hạng như vậy
Mong các bác giải thích giùm
Xin cảm ơn

Hạng B2
30/9/05
414
106
43
RE: Mong các bác giải thích giùm ??

Bác mới có vài bài nên là Tập lái, số bài tăng lên khoảng 50 thì thành B2, rồi dần lên B1, C v.v... Bị bấm lỗ chắc vì vi phạm qui định Forum, còn Lơ xe, Hoà thượng em ...chịu không đoán được.

Hạng B1
11/12/06
53
0
6

Cảm ơn bác , có ai biết giải thích giùm em với
Tiện đây cho em hỏi luôn bữa hôm em thấy mọi người chào ra mắt em cũng làm theo ...có một vài bác trả lời lại , em định cảm ơn nhưng bữa sau thấy bài viết mất tiêu là sao hả các bác

4WD
Hạng C
20/3/05
718
3
18
53
Vietnam

@ bác love Maybach : trong box giải đáp hướng dẫn và góp ý này có bài nằm đầu tiên trên cùng: Chú Ý: [FAQ] Vài câu hỏi thắc mắc thường gặp của diễn đàn OS . Trong đó giải đáp các câu hỏi của bác đấy.

Hạng D
12/10/04
3.223
481
98

Trích đoạn: beetle5230

Bác mới có vài bài nên là Tập lái, số bài tăng lên khoảng 50 thì thành B2, rồi dần lên B1, C v.v... Bị bấm lỗ chắc vì vi phạm qui định Forum, còn Lơ xe, Hoà thượng em ...chịu không đoán được.
Bác nhầm rồi, 51 thành B1, 101 bài thành B2 ...

Hạng B2
19/12/06
155
0
0
Hà Nội

Bác cứ cố tham gia cùng anh em OS đi rồi sẽ lên hạng mà miên bác đừng vi phạm nội quy là được rồi. chúc bác sớm lên hạng

Hạng B1
11/12/06
53
0
6

Trích đoạn: 4WD

@ bác love Maybach : trong box giải đáp hướng dẫn và góp ý này có bài nằm đầu tiên trên cùng: Chú Ý: [FAQ] Vài câu hỏi thắc mắc thường gặp của diễn đàn OS . Trong đó giải đáp các câu hỏi của bác đấy.

Cảm ơn bác ,
em đã đọc nhưng còn X man , Hòa Thượng thì em không biết ??
bác nào biết giải thích giùm em với ???
Cảm ơn các bác

Hạng C
27/6/04
523
7
28
53

bác lovemaybach ham học hỏi thật.:D từ từ bác ư ! cứ cố lấy b1,b2 trước rồi tìm hiểu thêm...:)

Hạng B2
22/9/05
138
0
16

Em ko hiểu sao từ trước khi nâng cấp server lên và hôm nay cũng thế: sau kjhi em post bài thì máy lại hỏi "The Web page you are viewing trying to close this window. Do you want to close?" Em nói không thì báo là đã post thành công rồi. Em "Return the forum" thì lại hỏi lại. Mà em "View the message" thì lại hỏi. Đành phải Yes rồi mở lại. Thế là sao các bác nhỉ?