Tập Lái
31/5/12
26
0
1
Anh nhớ giữ lốp dự phòng có áp suất cao hơn mức chuẩn nhà sản xuất yêu cầu khoảng 5 psi, nhớ xả bớt về áp suất chuẩn trước khi sử dụng. cái này cũng quan trọng vì mình làm vậy tránh thoát hơi nhìu cho lốp dự phòng đó anh

Tập Lái
31/5/12
32
0
0
lehoang0033 nói:
Anh nhớ giữ lốp dự phòng có áp suất cao hơn mức chuẩn nhà sản xuất yêu cầu khoảng 5 psi, nhớ xả bớt về áp suất chuẩn trước khi sử dụng. cái này cũng quan trọng vì mình làm vậy tránh thoát hơi nhìu cho lốp dự phòng đó anh
Bác nói cũng oki nhưng bổ sung cho an toàn hơn Áp suất lốp nhớ kiểm tra khi lốp nguội.
và kiểm tra áp suất lốp mỗi tuần một lần và trước những chuyến đi xa. Have Fun nha ku

Tập Lái
31/5/12
27
0
1
Kì này anh Sang lên đường an toàn với lướt êm êm luôn rồi , quá nhiều thông tin luôn đó

Tập Lái
31/5/12
24
0
0
đang vô mùa mưa đó bạn , dùng thử cái dòng lốp ecopia nha , anh mình chuyên chạy đi xa hay dùng lốp này , bám đường lém

Tập Lái
31/5/12
24
0
1
Hợp môi trường với bám đường , tránh bị đo đường , hehehe tặng Bác mấy câu trước khi lên đường

Hạng B1
15/5/12
51
0
6
leheu nói:
Kì này anh Sang lên đường an toàn với lướt êm êm luôn rồi , quá nhiều thông tin luôn đó
cám ơn Heu nha , có dịp anh em mình chia sẻ thông tin ^^

Hạng B2
23/7/10
291
308
73
thôi e can cái vụ hoá chất gì đó đi.lỡ thủng mà đem vô tiệm không ai chịu vá hết.e sợ lắm rồi.năn nỉ muốn gảy lưỡi người ta mới vệ sinh sạch sẽ rồi vá dùm.lốp thì cứ michilen mà dùng cho chắc bác ạ

Tập Lái
31/5/12
28
0
0
duc hai nói:
thôi e can cái vụ hoá chất gì đó đi.lỡ thủng mà đem vô tiệm không ai chịu vá hết.e sợ lắm rồi.năn nỉ muốn gảy lưỡi người ta mới vệ sinh sạch sẽ rồi vá dùm.lốp thì cứ michilen mà dùng cho chắc bác ạ
Me too . Bị y chang bạn , không ngờ nó dơ đến vậy , mình đang dùng bên Bridgestone , oki lắm bạn ạ