Status
Không mở trả lời sau này.
O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi
em cực lực phản đối hội Mit - Sài Gòn....vì các bác vui quá, HN mỗi em và bác Dephuly...mỗi người là tổ trưởng 1 tuần ke kek ke

Hạng B2
16/2/09
402
1
0
Phú Nhuận- TP HCM
honam nói:
em cực lực phản đối hội Mit - Sài Gòn....vì các bác vui quá, HN mỗi em và bác Dephuly...mỗi người là tổ trưởng 1 tuần ke kek ke

vậy mỗi lần hội Mit off bác nay vào sì gòn thăm anh em đi bác

Hạng D
25/7/05
2.878
22
38
Em nghĩ để bác Páo & bác nquynh làm là tốt nhất.

Bác bomdien hiện nay đang phải gánh trọng trách với OSFC (Fishing Club) trong vai trò Hội trưởng & TFC trong vai trò Hội phó, không nên giao kiêm nhiệm quá nhiều chức danh sẽ không đủ thời gian hoàn thành vai trò được giao với các chi hội hiện tại.

Mà chả nhẽ OSer của MIT nhiều thế kia, cứ đề cử gương mặt cũ hoài, người mới mạnh dạn lên nào :D

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com
Đúng rồi, riêng em chỉ hỗ trợ trong thời gian đầu thôi. Như TFC chẳng hạn :p

Các bác cứ mạnh dạn đề nghị đi

Nội trong tuần này phải quyết để trình lên BĐH xin lập hội MFC ( M. F. Chicken) ]:D

Hạng D
17/7/06
3.638
185
63
pqm7777 nói:
Em nghĩ để bác Páo & bác nquynh làm là tốt nhất.

Bác bomdien hiện nay đang phải gánh trọng trách với OSFC (Fishing Club) trong vai trò Hội trưởng & TFC trong vai trò Hội phó, không nên giao kiêm nhiệm quá nhiều chức danh sẽ không đủ thời gian hoàn thành vai trò được giao với các chi hội hiện tại.

Mà chả nhẽ OSer của MIT nhiều thế kia, cứ đề cử gương mặt cũ hoài, người mới mạnh dạn lên nào :D

OSFC có Tân hội trưởng chiều hôm qua rồi. Chẳng ai xa lạ hết mà là đại ca haichien đó:D

Bác qua box OSFC xem để còn chuẩn bị cho ngày 1/8

Hạng D
2/4/04
1.520
5.523
113
saigon, Vietnam
vậy em đề nghị bác Báo làm hội trưởng lâm thời đi, khi nào hội đi vào ổn định thì có thể bầu chọn lại, chứ hiện tại mới tập hợp thôi nhiều bác còn chưa biết nhau, nên chắc là các gương mặt mới không dám mạnh dạn đâu. đây chỉ là ý cá nhân của em nhé.

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com
Em cũng đồng ý 2 bác Bờm và nquỳnh:

Vậy, nếu không có gì thay đổi thì đề nghị 2 bác có tên trên chuẩn bị lo "Tân Gia" và tổ chức Offline cho chuyến tiếp theo

Riêng chi hội Mit ở BD em xung phong làm HT 1 mình 1 Gạch Đích sẽ tổ chức Offline thường xuyên

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.