Hạng D
13/8/12
1.609
6
38
52
Re:[MSFC] Đinh Hướng MSFC 2013 - Khởi động " MSFC - Chiều Bên Biển Lộc An " ( trang 611 )

[MSFC] Đăng ký tham gia - Định hướng - Tổng hợp - Kế hoạch

Thím TùngVL đem heo tặng cho mợ Luk mà đòi em là thế lào

Hạng C
18/10/10
788
50
28
33
Re:[MSFC] Đinh Hướng MSFC 2013 - Khởi động " MSFC - Chiều Bên Biển Lộc An " ( trang 611 )

Tom34 nói:
mileo nói:

Thím TùngVL đem heo tặng cho mợ Luk mà đòi em là thế lào
Cái ngón tay, đúng là Vãi Tùng ^^
Gọi là quen tay
Tom cũng sáng mắt thiệt

Hạng D
30/3/11
1.164
5
38
44
Cà Mau, Cần Thơ

EM còn hình mà éo pót, cho chờ đợi chơi

tại cuối tuần em mới lấy hình trong thẻ nhớ ra được.

Vui confirmed
Hạng D
9/7/09
1.265
374
83
garagevui.com

Morning.087.89 nói:
Từ đầu đến cuối, ko bít e đã nói xúc fạm j đến các bác mà bị các bác ghép cho chữ âm binh.
Ko hỉu, đối với các bác cái chữ âm binh đó là như thế nào? Hay đó là cách gọi nhau thân mật giữa các bác.
bác mới vào thì thấy hơi khó chịu những từ mà các cô, thím, dì ,dượng ,mợ ấy dùng từ từ bác chém lại cho đã tay

Hạng F
21/12/12
9.923
2.762
113

khanhlucky97 nói:
EM còn hình mà éo pót, cho chờ đợi chơi

tại cuối tuần em mới lấy hình trong thẻ nhớ ra được.
ù, post chừng chục hình 1 post nha cu, bắt đợi lâu là cạp xách dầu ăn xuống kiếm đó.

Hạng D
30/10/12
3.965
2.684
113

Poorguy nói:
@Yeu xe hoi: Em viết nhiều quá, người đọc sẽ mất phương hướng chứ không nghiệm ra ai đúng ai sai. Anh không xấu, nhưng anh nóng giống Sơn. Anh & mọi người trong GMFC muốn hội Cruze về bên trong, cùng một nhà với GMFC.
1. Tại sao anh dùng từ ăn nhậu ở đây?
- Ai đã ngồi tâm sự cùng anh/ Chả lụa/ Dorive là :" anh em cruze không nhậu được, nên mỗi lần off anh em ngại ăn nhậu nên không đi". Điều này đã lập đi lập lại nhiều lần. Nói như em đã comment thì không phải tòan bộ anh em mà chỉ em đại diện cho một số thành viên nhỏ lẻ. Như vậy em sai hay đúng? Anh đã nói, việc tham gia hay không tùy thành viên quyết định, họ đâu cần em phải trình bày giúp.
- Không riêng hội Cruze nói về ăn nhậu mà còn có những thành viên khác trong GMFC cũng phàn nàn điều này nên anh viết chung luôn.
2. Ngay từ đầu anh ủng hộ em & hội Cruze chơi thoải mái, hết mình nhưng đừng có sai quy luật diễn đàn (anh nhắc lại, tại: quán bò tơ Minh Khang). Vì anh sợ giống MSFC, họ giờ đi xa mình quá rồi. Và bây giờ em đã xác nhận em sai vì đã post bài sai quy định. Anh đặt mua áo đồng phục Cruze vì anh cũng thích hội cruze. Nhưng anh không sinh họat sai quy định.
3. "Ăn bám"??? tại sao??? Tại vì em post bài sai quy định, không cùng trong GMFC. Một số thành viên hội Cruze chả coi GMFC là gì. Nhưng vẫn tự cho mình là thành viên GMFC thì có phải anh nói đúng không?.

Chia sẻ với B vậy, nếu cùng ngồi một nhà và hiểu hết mọi còmment trong thớt này. Bảo đãm mỗi người một tay, hội GMFC nói chung, Cruze/Cap/LAC/Vivant nói riêng sẽ mạnh thôi.

lequocthinh nói:
Em thấy vụ VCC này đi theo vết xe đổ của Matít rùi.
Hôm qua em về xỉn ngoắc cần câu luôn, vậy mà bác Cap vẫn cmt cho từng người quả nể phục bác.
Em xin vote 1 phiếu bác làm Hội trưởng GMFC

<span style=""background-color: #000000;"">Còn ai vote theo em lữa lào</span>:)

Xin khẳng định lại MSFC là 1 tổ chức độc lập có thể là của GM nhưng không thuộc GMFC nói ngay cho nó vuông nhé!

Last edited by a moderator:
Hạng D
28/5/07
3.615
319
83
48
HCM

Em ủn hộ thím Đậu

Hạng F
21/12/12
9.923
2.762
113

Xoá đi bác Đậu ơi, để chi bẩn mắt.