Hạng D
13/8/12
1.609
6
38
52
Re:[MSFC] Đinh Hướng MSFC 2013 - Khởi động " MSFC - Chiều Bên Biển Lộc An " ( trang 611 )

Thím Lỳ hôm nay đâu rồi sao không thấy ló cái mẹc lên vậy chời

luk
Tập Lái
30/9/11
40
4
8
Re:[MSFC] Đinh Hướng MSFC 2013 - Khởi động " MSFC - Chiều Bên Biển Lộc An " ( trang 611 )

Mr. Bean nói:
Poorguy nói:
@Yeu xe hoi: Em viết nhiều quá, người đọc sẽ mất phương hướng chứ không nghiệm ra ai đúng ai sai. Anh không xấu, nhưng anh nóng giống Sơn. Anh & mọi người trong GMFC muốn hội Cruze về bên trong, cùng một nhà với GMFC.
1. Tại sao anh dùng từ ăn nhậu ở đây?
- Ai đã ngồi tâm sự cùng anh/ Chả lụa/ Dorive là :" anh em cruze không nhậu được, nên mỗi lần off anh em ngại ăn nhậu nên không đi". Điều này đã lập đi lập lại nhiều lần. Nói như em đã comment thì không phải tòan bộ anh em mà chỉ em đại diện cho một số thành viên nhỏ lẻ. Như vậy em sai hay đúng? Anh đã nói, việc tham gia hay không tùy thành viên quyết định, họ đâu cần em phải trình bày giúp.
- Không riêng hội Cruze nói về ăn nhậu mà còn có những thành viên khác trong GMFC cũng phàn nàn điều này nên anh viết chung luôn.
2. Ngay từ đầu anh ủng hộ em & hội Cruze chơi thoải mái, hết mình nhưng đừng có sai quy luật diễn đàn (anh nhắc lại, tại: quán bò tơ Minh Khang). Vì anh sợ giống MSFC, họ giờ đi xa mình quá rồi. Và bây giờ em đã xác nhận em sai vì đã post bài sai quy định. Anh đặt mua áo đồng phục Cruze vì anh cũng thích hội cruze. Nhưng anh không sinh họat sai quy định.
3. "Ăn bám"??? tại sao??? Tại vì em post bài sai quy định, không cùng trong GMFC. Một số thành viên hội Cruze chả coi GMFC là gì. Nhưng vẫn tự cho mình là thành viên GMFC thì có phải anh nói đúng không?.

Chia sẻ với B vậy, nếu cùng ngồi một nhà và hiểu hết mọi còmment trong thớt này. Bảo đãm mỗi người một tay, hội GMFC nói chung, Cruze/Cap/LAC/Vivant nói riêng sẽ mạnh thôi.

lequocthinh nói:
Em thấy vụ VCC này đi theo vết xe đổ của Matít rùi.
Hôm qua em về xỉn ngoắc cần câu luôn, vậy mà bác Cap vẫn cmt cho từng người quả nể phục bác.
Em xin vote 1 phiếu bác làm Hội trưởng GMFC

<span style=""background-color: #000000;"">Còn ai vote theo em lữa lào</span>:)

Xin khẳng định lại MSFC là 1 tổ chức độc lập có thể là của GM nhưng không thuộc GMFC nói ngay cho nó vuông nhé!

cho em hỏi là bộ MSFC bị mang tiếng là ăn nhậu nhiều hay sao mà bị coi như "ma giáo" của GMFC vậy trời???

Hạng F
21/12/12
9.923
2.762
113

hehe, mợ Lu Cạ để ý mần chi, trước mình k thích ăn nhậu nên mới lưu vong ra đây. Thôi k nhắc chiện cũ nữa. Mợ edit xoá quách cái còm cho đỡ nhức mắt rồi e xoá luôn. Vote cho 4B giúp e 1 vote nha:
http://www.otosaigon.com/...C6%B0%E1%BB%9Fng-GMFC/

Hạng D
1/9/09
1.611
247
63
53
Cần Thơ - Vĩnh Long

dawmgoodman ® nói:
hehe, mợ Lu Cạ để ý mần chi, trước mình k thích ăn nhậu nên mới lưu vong ra đây. Thôi k nhắc chiện cũ nữa. Mợ edit xoá quách cái còm cho đỡ nhức mắt rồi e xoá luôn. Vote cho 4B giúp e 1 vote nha:
http://www.otosaigon.com/...C6%B0%E1%BB%9Fng-GMFC/
Xúi dại hả Dawm giả??

luk
Tập Lái
30/9/11
40
4
8

dawmgoodman ® nói:
tại em tưởng có ăn nhậu em mới zô chứ! em thích "ma giáo" à haha

luk
Tập Lái
30/9/11
40
4
8

vote rồi bác Dawn. thấy có tăng được 38phieu. mà ko biết hai ông này là ông nào hết a!

Hạng D
30/3/11
1.164
5
38
44
Cà Mau, Cần Thơ

luk nói:
vote rồi bác Dawn. thấy có tăng được 38phieu. mà ko biết hai ông này là ông nào hết a!
Đề nghị mợ Lút nêu rõ quan điểm nhá, không bè phái theo Dăm tiên sanh, kêu sao làm vậy là seo?
:D

Hạng D
2/7/11
2.423
13
38
59

Cảnh cáo mợ Dăm đã vi phạm quy định của MSFC điều 8 trong hiến pháp của MSFC ban hành tháng 1 năm 2011 là "không can thiệp vào công việc nội bộ của hội khác". MSFC là 1 tổ chức độc lập liên hợp quốc (các loại xe) nên không theo phe nào cả chúng ta đoàn kết và độc lập trong mọi việc chính vì thế mà MSFC không cần có Hội trưởng hay hội phó gì cả điều này chưa từng có tiền lệ trong OS và VCC cũng đang học tập mô hình này!

Hạng D
28/5/07
3.615
319
83
48
HCM

Mô hình này được gọi là CNCS đó, làm theo năng lực, hưởng theo nhu cầu.
Kkkk
Thiên đường là đây hí hí hí

Hạng D
30/3/11
1.164
5
38
44
Cà Mau, Cần Thơ

vãi chữ ký của thím Sờ hớn và mợ lút kạ

style Lút kạ; HÀNG XÓM TỐT LÀ NGƯỜI KHÔNG ĐẶT PASSWORD WIFI
[font="comic sans ms,sans-serif"]stlye sờ hớn; HÀNG XÓM TỐT LÀ NGƯỜI KHÔNG XÀI KÉ WIFI[/font][/b]