Hạng D
13/8/12
1.609
6
38
52
Re:Topic Xâ Stress - Tán Ngẫu - Matiz

Lên lịch sinh nhật lần 2 Sunny ơi

Hạng D
13/8/12
1.609
6
38
52

Thiên linh linh địa linh linh Sunny mau hiện hình kkkk

Hạng D
16/4/11
2.588
44
48
32

Thưa các Bác,

Thời gian SN lần 2 gần kề ( trong tháng 8 ) nhưng tình hình rất là tình hình là em rất bận trong khoảng thời gian này nên e rằng không chu đáo cho chương trình. Chính vì vậy em xin phép các Bác bình chọn ban cán sự chủ xị cho chương trình giúp em. Em vẫn tham gia Sinh Nhật và tranh thủ xong công việc & múc nhiệt tình trong tháng tới nhé

Kính

Hạng D
13/8/12
1.609
6
38
52

Vậy là linh thiêt rùi kkkkkk

Hạng D
16/4/11
2.588
44
48
32

Em sẽ theo dõi và rename liên tục theo chủ đề đưa ra của Ban cán sự mới ạ

Hạng B2
22/11/10
108
0
16

Xong Film, coi như bước 1 chân lên hội " Bể Kèo"

Hạng D
16/4/11
2.588
44
48
32

Chào các Bác,

Tại sao chúng ta gắn kết tại sao chúng ta tự cho chúng ta lại cái tên " Bể cá Kèo ". Tại sao lại vô trách nhiệm với cấu " Ờ dậy đi " . Tại sao chúng ta ko trầm ngâm suy nghỉ tại sao như thế, chúng ta ko ngồi lại nghỉ cho nhau mà cứ văn hóa “ Ờ Kệ “. Hội chúng ta từ đầu với xu hướng manh mún, ko chuyên nghiệp. Tại sao chúng ta không xây dựng từ cái ko thành có, biết rằng đây là diễn dàn mỡ rất nhiểu thành viên tham gia nhưng ko tích cực, ko ràng buột….chỉ phát biểu “ vô tội vạ “ ko nghỉ tới cảm giác của thành viên tích cực xây dựng nên MSFC từ thời sơ khai tới nay.

Nhiều người tự hỏi MSFC là cái quái gì mà phải quan trọng, điều này hoàn toàn ko thích hợp với sự hình thành của MSFC thời sơ khai. Nhiều lúc em rất buồn khi làm gì đó cho MSFC mà chẳng được quan tâm…..Nhưng vẫn cứ làm vì những anh em cùng nhau vượt qua biết bao nổi khó khăn ban đầu…. em xin thưa thiệt OS chỉ biết “ nhận “ nhưng ko biết “ cho “ trong hoàn cảnh nào đó….nhiều lúc buồn tâm sự với Bác Suv7 & Bác Dawm tìm ra giải pháp nhưng cũng dành …..Thiệt tình mà nói ae chúng ta nên co cụm, từng bước hình thành dựa trên chử “ tình “ bấy lâu nay, ae chúng ta đến với nhau nhằm tạo niềm vui cho cuộc sống chứ ko phải đến với nhau rồi cho nhau những phiền muộn , lo lắng cho bản thân và gia đình….. Tại sao chúng ta ko “ bảo vệ “ cho nhau…. Mà vô cảm ngây phiền tói cho nhau.

Hiện nay trong cuộc sống thử như ae nghỉ nếu như hoạt động hay tổ chức nào quí mến or trân trọng or ví kinh tế gia đình, nó chiếm thế mạnh kinh tế hơn thì ae nghỉ sao ? …. Sẽ nghiên về đâu ????

Chính vì vậy chử “ TÌNH “ rất quan trọng cho MSFC…. Chúng ta nên ngồi lại hãy suy xét, phân tích, suy ngẫm cho vấn đề này

“ CHẤT HOẶC LƯỢNG “ ????????????????????????????????????

Kính

Hạng D
16/4/11
2.588
44
48
32

Em rất yêu MSFC vỉ MSFC là hình ảnh, thương hiệu....
Để bảo về cái Tình yêu đó thí ae chúng ta nên ngồi lại sẽ chia nhé

Tks all