Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
10/11/07
4.987
25
0
HCM
www.esoft-vn.com
ongbabeo nói:
Chào bác tuonglahay,
Em cám ơn bác nhiều lắm. Em có thấy trên sổ đỏ đã có 150 m2 thổ cư cho mỗi thửa, tổng cộng là 300 m2 thổ cư/1825 m2.
Vậy là ổn rồi, vị trí này cũng không xa lắm, nhưng đừng có mơ màng đường số 8 sẽ được làm sớm nhé, đây là đường thuộc hướng phụ nên độ ưu tiên thấp.

Hạng D
24/10/10
3.410
14.779
113
Bác tuonglahay không hổ danh chuyên gia đất Nhơn Trạch, hihi. Không có icon vỗ tay khen bác nên em tặng bác cái icon này
:D hihi

BTH confirmed
Hạng B2
28/5/10
220
154
43
Truoc tien em xin loi vi khong go dau tieng viet duoc
That phuc bac "tuongahay"! Bac cho em hoi, bac co biet khu Phuoc Khanh, Nhon Trach khong a? Em mua may nam nay roi ma chang thay ruc rich gi het nen thieu kien nhan 1 chut. Mong bac danh thoi gian cho em mot it thong tin: Thua dat cua em la 249, to ban do so 17.
Cam on bac that nhieu.

tuonglahay nói:
Xác nhận có đi ngang chỗ kia rồi, thấy lạc đề nên qua đây post: chờ tí nhé.

tuonglahay nói:
Không thấy tờ bản đồ số 42, có thể do bản đồ của em cũ, bác hỏi số thửa/tờ bản đồ cũ xem sao.

Hạng B1
22/3/11
74
0
0
Chao bac tuonglahay,
Lẽ ra nick của bác phải là thatlahay mới chính xác.
Em đang due giá với chủ đất. Mua 01 miếng thì lại không chịu bán, mà mua 2 miếng thì hơi bị nhiều. Phân vân...

Hạng F
10/11/07
5.231
405
83
@ongbabeo: họ y/c giá bao nhiu bác? nếu thật sự bác muốn mua mà chủ rắn lại hét quá mb giá thì có thể có người giúp bác...

Hạng D
10/11/07
4.987
25
0
HCM
www.esoft-vn.com
@bth: thửa 249 chắc là tách ra từ thửa nào đó, bác xem lại số thửa cũ.
Tuy nhiên toàn bộ tờ bản đồ số 17 là ruộng lúa, nằm giữa mênh mông đồng nước, không có đường vào (dù là đường cho xe máy). Nếu đúng số tờ bản đồ (2008) thì quên miếng đất này đi.
@all: cám ơn các bác đã khen, nhưng vì em nằm vùng ở NT nên em muốn kéo các bác chết chùm cùng em càng nhiều càng tốt (j/k:D)

Last edited by a moderator:
Hạng D
16/2/08
1.244
4
0
tuonglahay nói:
@all: cám ơn các bác đã khen, nhưng vì em nằm vùng ở NT nên em muốn kéo các bác chết chùm cùng em càng nhiều càng tốt (j/k:D)

đại gia chết như núi, bác Tưởng ăn thua giề ..... hix, k bít đến 2015 nó tan băng chưa ta ?

Hạng B1
22/3/11
74
0
0
@mợ tài,
Cám ơn mợ đã có lời.
Chủ đất kêu 1 chai/m2, quyết không bớt vì "mua là mua tương lai, mặt tiền đường số 8 sẽ khởi công úuối năm nay . Đối diện 2 thửa đất đó sẽ là 01 bệnh viện của Sinh hay Hàn gì đó 1,500 giường"
Thơm thật nhưng em chưa quyết tâm lắm vì thật ra không cần miếng đất bự như vậy.

quote=mợ tài]

@ongbabeo: họ y/c giá bao nhiu bác? nếu thật sự bác muốn mua mà chủ rắn lại hét quá mb giá thì có thể có người giúp bác...
[/quote]

Hạng D
27/4/09
1.535
8
38
50
Tự dưng thích đất NT quá nên "đào mộ cổ" cái này lên :)
@ bác Tưởng: E muốn tìm miếng đất dưỡng già khỏang 500-1000m2 yên ổn về pháp lý vì mua để ở mà. Có khó tìm không bác, khu vực nào thì an tòan và giá cả khỏang bi nhiêu thì ổn hả bác? Thanks bác.

Status
Không mở trả lời sau này.