Hạng D
21/12/17
1.776
2.740
113
40
Con này chạy gia đình thôi chứ sao lại mua chạy DV được, mua Fortuner hay Innova cho chắc, hay XPander cũng là lựa chọn hay.

Hạng B1
5/2/12
62
60
21
nếu chạy gia đình là chính lâu lâu làm cuốc dịch vụ thì ok, còn nếu thuần dịch vụ thì khuyên bác nên chọn những dòng thu hồi vốn nhanh. Mình cũng đang đi con PS này đời 2021, nhìn chung xài gia đình thì ngon, làm dịch vụ thì ko lãi vì phụ tùng Mit về cơ bản là đắt.

• Like
Reactions: Anhnhien
Hạng F
28/8/19
6.706
11.404
113
Palm Beach, Florida, US
Chuẩn, ngày 5t thì chỉ có bán bột
Kỷ lục gia ở grab hồi 2018 mình nhớ là thằng kia 55t/tháng.
Chứ mà ngày 5t thì tất cả quỳ
Tùy, dịch vụ nào, CL làm sao!
Ko cần chở bột, giao Đào Tiên $2k/cặp thì cũng có!
PS đưa đón nó vẫn thể hiện CL dịch vụ hơn mấy con bèo bọt....

Hạng B2
7/11/14
211
194
43
34
Dịch vụ nên Toyota cho lành bác nhé . Nên mua xe lướt 1 - 2 năm cho mau lại vốn

• Like
Reactions: Anhnhien
Tập Lái
22/2/23
13
26
13
32
Cảm ơn các bác đã cho ý kiến. Em cũng chỉ 32t, đi ngắm con Fortuner rồi thấy ko hợp nhãn dù biết là nó rất bền, dễ thanh khoản. Em vân vân giữa con PS 1 cầu và con MU-x bản Prestige, chán mỗi cái là chỗ em chưa có đại lý Isuzu. Em muốn mua 1 con Suv vừa chạy dịch vụ vừa phục vụ gia đình cho rộng rãi. Em cũng có cái cửa hàng tạp hoá để buôn bán làm công việc chính rồi, chạy dịch vụ đúng là chỉ vì đam mê, vì cái tính em ngồi 1 chỗ ko chịu được. Giờ muốn mua con xe chạy thêm dịch vụ còn cửa hàng tạp hoá giao cho vợ ở nhà buôn bán

• Like
Reactions: DMG and PMH82
Tập Lái
22/2/23
13
26
13
32
nếu chạy gia đình là chính lâu lâu làm cuốc dịch vụ thì ok, còn nếu thuần dịch vụ thì khuyên bác nên chọn những dòng thu hồi vốn nhanh. Mình cũng đang đi con PS này đời 2021, nhìn chung xài gia đình thì ngon, làm dịch vụ thì ko lãi vì phụ tùng Mit về cơ bản là đắt.
Vâng bác, chạy dịch vụ coi như là em làm thêm nghề tay trái để thoải mái sở thích được đi đó đây thôi bác. Fortuner nhìn già quá ko hợp gu em, Everest e tham khảo thấy lắm bệnh nên cũng hơi rén. Còn em Mu-x thì đại lý gần nhất cũng cách em cả 100km