Hạng B2
17/4/12
147
112
43
E mới rửa xe hồi sáng, mới chuẩn bị đi thì mưa, lát về chắc lau sơ sơ cho V2 vì sáng mai còn đi SG nữa, tự tay chăm sóc V2 được sạch đẹp cũng nên mà, mệt chút nhưng vui vì trước khi lên xe xe mình sạch sẽ

Hạng D
17/10/14
4.837
11.463
113
Chào các bác chả là mấy ngày nay cứ mỗi lần e rửa xe xong đi đâu về là chiếc xe iu vấu của e lại bị phủ một lớp đất cát dơ kinh khủng mà xe em lại là xe màu trắng nữa :(( không rửa thì nhìn chiếc xe kg muốn đi luôn mà còn rửa nhìu qá thì e nghe nói là không tốt :(( Hk biết có bác nào giống em hk ???
Có Bác nào có kinh nghiệm trong việc bảo quảng xe trong mùa mưa này chỉ giáo e với :)) e mới có xe nên còn ngu ngơ lắm ợ :)))
Bác cứ chại đi, vài bữa chán ngay ấy mà!!! Đất km đất!!! Cát km cát chứ!!! Xe cần bảo dưỡng /vệ sinh đinh kỳ là đủ……hía hía……:3dquaytay:

Hạng B2
28/4/15
206
467
63
32
Bác chủ sao thế nhỉ?
Cái thú nhất của đi xe ô tô là đi dưới mưa, không ướt, ko lạnh, ko sợ bị cây rớt vô đầu, nhìn 2b mặt áo mưa chạy xe vẫn ướt, thấy mà thương.
Rửa xe là chiện nhỏ như con thỏ.
Hề hề :3dmuonan: cái này công nhận đúng ger bác ơi chạy trời mưa mà mở nhạc nhẹ nghe nữa là ngủ ngon luôn ak :))

Hạng D
17/10/14
4.837
11.463
113
Bác chủ cứ duy trì “tình yêu” với con xe đều đều suốt cuộc đời nóa mới tốt!!! Không cần chăm sóc quá mức khi nó mới, và bỏ bê quá mức khi nó đã cũ là được….hía hía………….:3dcuoi:

Hạng B2
28/4/15
206
467
63
32
Bác chủ cứ duy trì “tình yêu” với con xe đều đều suốt cuộc đời nóa mới tốt!!! Không cần chăm sóc quá mức khi nó mới, và bỏ bê quá mức khi nó đã cũ là được….hía hía………….:3dcuoi:
Dạ e cũng mê lái xe tưf nhỏ h mới đc thoả lòng mong ước hì hì e phải cố gắng học tập ngày lau xe 8 lần giống bác mới đc keke :3dcuoi:

Hạng D
17/10/14
4.837
11.463
113
Dạ e cũng mê lái xe tưf nhỏ h mới đc thoả lòng mong ước hì hì e phải cố gắng học tập ngày lau xe 8 lần giống bác mới đc keke :3dcuoi:
Xe không nên lau nhìu, kỵ đóa nhóe…….Bác rửa định kỳ 1 tuần 1 lần ok rồi, trong quá trình sử dụng bụi, đất, cát….nó bám vào là chuyện đương nhiên….kmn, nếu ko cóa gì ghê gớm đúng đinh kỳ ta lại….rửa!!! keke…..Càng lau nhiều nước sơn càng mất đi độ bóng, phải đi đánh bass sớm đóa bác!!!! Ủa mà bác là chủ thớt à????:3dcuoi:

Hạng C
1/5/13
796
612
93
TpHCM
hỏi câu khác hay hơn đi. ..vd gấu nhà không tắm thì nó hôi làm tình không khoái... mà tắm oy thì làm xong nó lại hôi... theo các bác nên tắm gấu hay bịt mũi lại làm tình? topic xàm bỏ m