Tư Vấn Chia Sẻ mua va gan can xe

Tập Lái
28/6/04
13
0
0
Các bác ơi, Em muốn tìm hiểu đôi chút về cản xe: nghe nói cấm gắn cản trước, nhưng sao đi ngòai đường vẫn thấy, có xe gắn cản inox nữa. Em ở Sì Gòn. Muốn gắn mấy cái cản này thì đến đâu hở mất bác? Độ bao tiền ạ? Chờ có lâu lắm không? Mà... gắn xong ra đường có bị mấy anh bồ câu gọi lại nói chuyện tí chơi không?Mấy bác tư vấn cho em cản xe các lọai luôn nhé, chả là em là người mới, chưa biết gì, các bác từ từ chỉ dạy em nhé!

Hạng D
28/11/03
4.207
48
48
53
RE: mua va gan can xe

luật mình uyển chuyển lém, cấm mà không cấm, không cấm mà cấm

vụ dán kính tôi nghe cấm nhưng xe dán kính đen thùi vẫn chạy đầy đường đó thôi, gắn cản bị bắn... lủng bằng lái hoài nhưng vẫn có cả đống xe gắn cản đó thôi. xe bốn chỗ mới tinh cấm nhập nhưng vẫn chạy đầy đường [&:][&:]

LPL
O.S.P.D
25/9/03
864
18
18
Saigon - Vietnam

Xe pác là xe gì không nói thì làm sao chúng tui biết là gắn mất bao nhiu tiền. Pác cứ xuống an dương vương thì có đầy. Giá không xê xích nhau nhiều, tui thường gắn các bảo vệ ở tiệm Đức Trung - chốn này làm lẹ (đại khái mấy cái khó là có thợ ngồi đo cắt đục đẽo và xi luôn)

Còn cái vụ có các anh hùng núp hay không thì tuỳ hôm pác gặp ông trời mưa hay nắng......

Tập Lái
28/6/04
13
0
0

Em không chỉ hỏi cho em mà cho bạn bè nữa, xe gì cũng có: zace, Escape, jolie, Hi-lander, Land Cruser...Em cũng hay nghe nhắc đến tiệm Đức Trung, ngòai tiệm ấy ra còn nơi nào nữa không bác, bạn em đứa ở Q1, đứa ở Q10, đứa ở Q5.Các bác cho em một số địa chỉ đáng kể để bọn em chia nhau đi nhe![8D]Mà bây giờ cản nhựa, cản inox lọan xị xà ngầu, các bác tư vấn giúp bọn em xe nào thì nên xài cản nhựa, xe nào thì nên xài cản inox ạ? Chứ bọn em thì mê inox lắm, chả là inox vừa sáng lại vừa an tòan mà. á, ngòai mấy xe em vừa liệt kê như trên, không biết còn xe nào có thể gắn được cản nữa không các bác nhỉ?

O.S.P.D
27/1/04
649
983
93
Vietnam

Bác đến tiệm Đức Inox góc Trần Bình Trọng - An Dương Vương tui thấy cũng pro lắm vì có thợ đo, hàn cho từng lọai xe ngay luôn, vả lại có chỗ đậu xe trong nhà không sợ bị vịn (tui không có cò kiếc gì đâu bác yên tâm:):) vì tui cũng vừa gắn cản sau cho xe của tui mà)

Hạng B2
10/5/06
100
0
16
53

nhắc lại cái zvụ gắn cản xe này có bác nào biết qui định theo luật hẳn hoi là độ dài độ rộng cản trước phải như thế nào, cản sau phải như thế nào không? nhờ các bác tư vấn với....

Hạng B2
23/4/04
367
0
16
Vietnam

Trích đoạn: ukiyo

Các bác ơi, Em muốn tìm hiểu đôi chút về cản xe: nghe nói cấm gắn cản trước, nhưng sao đi ngòai đường vẫn thấy, có xe gắn cản inox nữa. Em ở Sì Gòn. Muốn gắn mấy cái cản này thì đến đâu hở mất bác? Độ bao tiền ạ? Chờ có lâu lắm không? Mà... gắn xong ra đường có bị mấy anh bồ câu gọi lại nói chuyện tí chơi không?Mấy bác tư vấn cho em cản xe các lọai luôn nhé, chả là em là người mới, chưa biết gì, các bác từ từ chỉ dạy em nhé!

- Cẩm và không cấm:D ( gắn là việc của mình, còn bắt là việc của họ):D
- Đức INOX, TRUNG INOX, HOÀN MỸ..... ( AN DƯƠNG VƯƠNG)
- Nếu cản gia công, dành cho xe 7 chỗ giá tối đa là khỏang 1.7 triệu
- Nếu bác chọn mẫu có sẵn, lắp hết khỏang 30 phút, nếu xe bác lạ, họ phỉa làm từ đầu thì hết 1 ngày
.........

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com

Bác đến cửa hàng Toàn Thắng số 239 Trần Bình Trọng, nói là ngừơi của OS thì sẽ yên tâm được dịch vụ và sản phẩm tốt. Lưu ý là bác phải gặp Tuấn chủ cửa hàng.