Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
3/2/05
1.829
2.381
113
otosaigon.com
@rednose : công khai luôn chứ mật báo chi Bác ? Hehe
Front bumper thì mình mua lại của 1 bác Bimmer cũ tháo ra, giá thì hạt dẻ thôi :) , cái này kiểu M3 Gtrs5

Rear bumper là kiểu Performance, ngày trc lúc chưa lên cản trước, mình thích kiểu Performance này, đơn giản, đẹp hơn kiểu M3. Tuy nhiên giờ lên cản trc M3 thì trong thời gian tới mình sẽ cân nhắc đổi cản sau style M3 luôn cho đồng bộ. Bộ cản sau này mình tự ship, trên trang ModBargains.com bên Us , trang web này cũng khá nổi tiếng về độ xe. Giá mua hình như $350 chưa ship. Ship thì mình có chỗ quen chỉ tính theo kí, ko tính over size hoặc over weight nên cũng chấp nhận được

Về chỗ làm xe, xe mình làm nhiều chỗ lắm, nhưng giờ đang làm bên anh Dũng Carwash, đánh giá : chỗ này kỹ, chăm chút, hài lòng.....(nhiều chỗ phải nói là ẩu, ko tiện nêu trên này), bác cũng có thể nhờ bên anh Dũng ship cản cho xe bác, hoặc mình chỉ bác 1 chỗ ship, hehe, cái này thì mật thư nhen, ko bị uýnh chết :) , mỗi chỗ đều có cái hay của nó, nhưng mình khuyên bác nếu bận bịu và ko rành lắm về ship thì nên giao luôn cho garage họ ship, ko thì mình tự ship về ko fitment với xe lại uổng tiền và công sức :)

Sau cùng, nếu bác thích style cản sau Performance như xe mình, thì lấy 1 bộ đang sẵn hàng ở đây, của bác Bimmerian đi chiếc E90 độ rất nổi tiếng, bộ này thì OEM luôn, ko phải Replica, có luôn rear diffuser , giá $450, quá rẻ cho hàng OEM. Ko thì bác chờ mình đổi style M3 lấy bộ của mình, hạt dẻ hơn....kakaka

Còn gì thêm nữa hôm nào anh em cafe tám chơi (cầm tay mình số 0913 bảy bảy một 999)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
5/12/13
2.445
2.194
113
@rednose : công khai luôn chứ mật báo chi Bác ? Hehe
Front bumper thì mình mua lại của 1 bác Bimmer cũ tháo ra, giá thì hạt dẻ thôi :) , cái này kiểu M3 Gtrs5

Rear bumper là kiểu Performance, ngày trc lúc chưa kên cản trước, mình thích kiểu Performance này, đơn giản, đẹp hơn kiểu M3. Tuy nhiên giờ lên cản trc M3 thì trong thời gian tới mình sẽ cân nhắc đổi cản sau style M3 luôn cho đồng bộ. Bộ cản sau này mình tự ship, trên trang ModBargains.com bên Us , trang web này cũng khá nổi tiếng về độ xe. Giá mua hình như $350 chưa ship. Ship thì mình có chỗ quen chỉ tính theo kí, ko tính over size hoặc over weight nên cũng chấp nhận được

Về chỗ làm xe, xe mình làm nhiều chỗ lắm, nhưng giờ đang làm bên anh Dũng Carwash, đánh giá : chỗ này kỹ, chăm chút, hài lòng.....(nhiều chỗ phải nói là ẩu, ko tiện nêu trên này), bác cũng có thể nhờ bên anh Dũng ship cản cho xe bác, hoặc mình chỉ bác 1 chỗ ship, hehe, cái này thì mật thư nhen, ko bị uýnh chết :) , mỗi chỗ đều có cái hay của nó, nhưng mình khuyên bác nếu bận bịu và ko rành lắm về ship thì nên giao luôn cho garage họ ship, ko thì mình tự ship về ko fitment với xe lại uổng tiền và công sức :)

Sau cùng, nếu bác thích style cản sau Performance như xe mình, thì lấy 1 bộ đang sẵn hàng ở đây, của bác Bimmerian đi chiếc E90 độ rất nổi tiếng, bộ này thì OEM luôn, ko phải Replica, có luôn rear diffuser , giá $450, quá rẻ cho hàng OEM. Ko thì bác chờ mình đổi style M3 lấy bộ của mình, hạt dẻ hơn....kakaka

Còn gì thêm nữa hôm nào anh em cafe tám chơi (cầm tay mình số 0913 bảy bảy một 999)
Cáp kèo lun...bán mâm lun đi nha...

• Like
Reactions: thienngtk
Status
Không mở trả lời sau này.