Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
31/7/14
40
20
8
48
Híc...., bác chủ chịu chơi wa'....., nhân tiện bác chủ lên cản trước nếu ko dùng đến cái "xúc đất" thì để lại cho e đc ko??? E tập tọe độ đẽo tí. Và cái đèn hậu nhỏ (mảnh gắn ở cốp bên lái) nếu ko dùng đến thì cũng để lại cho e nhé, của e bị nứt 1 tẹo....

• Like
Reactions: thienngtk
Hạng D
3/2/05
1.829
2.381
113
otosaigon.com
Híc...., bác chủ chịu chơi wa'....., nhân tiện bác chủ lên cản trước nếu ko dùng đến cái "xúc đất" thì để lại cho e đc ko??? E tập tọe độ đẽo tí. Và cái đèn hậu nhỏ (mảnh gắn ở cốp bên lái) nếu ko dùng đến thì cũng để lại cho e nhé, của e bị nứt 1 tẹo....
"Xúc đất" carbon vỡ tan khi xúc vào nắp cống rồi bác :(
Cái mảnh đèn nhỏ đó bác ship đi, rẻ mà ! Hình như bác ở Hn ? Contact bác @Vua Nui là xong, bác ấy ở Hn chuyên ship đồ ô tô đấy :)

Tập Lái
31/7/14
40
20
8
48
"Xúc đất" carbon vỡ tan khi xúc vào nắp cống rồi bác :(
Cái mảnh đèn nhỏ đó bác ship đi, rẻ mà ! Hình như bác ở Hn ? Contact bác @Vua Nui là xong, bác ấy ở Hn chuyên ship đồ ô tô đấy :)
hihi...... "xúc đất" mà bác đem đi "xúc bê tông" thì nó chịu sao nổi..... :3dcuoi:.
Cái mảnh đèn hậu nếu bác ko dùng đến thì để lại cho e, vì e sợ lắp cái mới vào nó ko đều nhau....... :(

Hạng C
23/2/14
711
1.475
93
"Hắn" đang relax, sau khi nuốt 330 km đường ra Ninh Chữ :)
Có lẽ khó mà từ bỏ cảm giác cầm lái hắn để chuyển sang thương hiệu khác (dù hôm qua đã tương tư 1 em C250 AMG) :(
View attachment 398096
Sao ăn chơi mà lẻ loi 1 mình zậy ta! :p
Tiếc rẻ gì sang năm em nó cũng ra đi thôi!

• Like
Hạng B2
29/4/15
133
56
28
31
ũa bộ mâm bác chũ mua nhiu 1 bộ vậy, nhìn đã quá :(( e46 gắn dc ko ta, sẵn cho e hõi sơn nguyên xe thành trắng hết nhiu lúa ạ, e ko có mua bão hiễm nhân thọ cho xe ^^

• Like
Hạng D
3/2/05
1.829
2.381
113
otosaigon.com
Sao ăn chơi mà lẻ loi 1 mình zậy ta! :p
Tiếc rẻ gì sang năm em nó cũng ra đi thôi!
Dạ e đi công tác bác Sơn ơi :)
@sky_loi : mâm em bán rồi bác ! Mà e46 gắn mâm Niche đó ko đẹp đâu. E46 đẹp nhất vẫn là mâm 5 cánh bản to, tương tự style 189. Còn mâm em đang đi thì mua lại 3k OBM, size 19 :), mâm này size 18 gắn trên E46 đẹp, đặc biệt E46/M3
Sơn xe thì bác hỏi anh em hội E46, mấy bác đó sơn nhiều lắm

• Like
Reactions: sky_loi and NghiMi
Hạng C
23/2/14
711
1.475
93
ũa bộ mâm bác chũ mua nhiu 1 bộ vậy, nhìn đã quá :(( e46 gắn dc ko ta, sẵn cho e hõi sơn nguyên xe thành trắng hết nhiu lúa ạ, e ko có mua bão hiễm nhân thọ cho xe ^^
Sơn garage ngoài tầm 23-25c chất lượng (vd Car Spa...). Màu trắng tinh khôi Audi có thể rẻ hơn tí!
Còn em hỏi EA thì cũng khoảng tầm 25c nhưng thêm 4 ron cửa 10c thành 35c & để lại hơi lâu (tầm 30 days).
1 p.án nữa là sơn chính hãng của DV Honda or Subaru, các bác feedback khá tốt (rẻ & nhanh hơn EA)!
Dạo quanh 1 vòng là bác lựa chọn đc ngay :)

• Like
Reactions: sky_loi
Hạng C
21/12/14
738
1.078
93
Sơn garage ngoài tầm 23-25c chất lượng (vd Car Spa...). Màu trắng tinh khôi Audi có thể rẻ hơn tí!
Còn em hỏi EA thì cũng khoảng tầm 25c nhưng thêm 4 ron cửa 10c thành 35c & để lại hơi lâu (tầm 30 days).
1 p.án nữa là sơn chính hãng của DV Honda or Subaru, các bác feedback khá tốt (rẻ & nhanh hơn EA)!
Dạo quanh 1 vòng là bác lựa chọn đc ngay :)

Sơn EA không có giá 25c đâu anh Sơn nhé. gần 40c nếu sơn cùng màu, sơn đổi màu thì đắt hơn, và đổi màu thì phaải thay ron cửa, ron kính lái, ron kính sau. Tổng chi phí tầm 60c ạ.

• Like
Reactions: sky_loi
Status
Không mở trả lời sau này.