Hạng F
22/7/13
9.154
42.293
113
Dàn mâm của xe bác Moon quá đã và quá dzữ! đẹp rạng ngời mà vẫn cứng cáp! :3dtanghoaheo:
Nhưng em vẫn ko quen mắt với phần đuôi xe, còn capo xe thì chuẩn đến từng đường dập!:)

Hạng D
16/10/12
3.069
6.354
113
Trước khi post tiếp em share vài hình chụp em nó chút

Quá công phu.
Tuy nhiên, em thấy màu sắc chưa đẹp do chưa hài hòa.
Em xin góp ý như sau:
- Nóc xe phải làm Carbon luôn cho trùng màu với nắp ca pô và phần đuôi xe;
- Phần trên của cản trước, chỗ cái Logo tiếp giáp với nắp ca pô cũng phải trùng màu với ca pô;
- 2 bên nắp ca pô (từ gương chiếu hậu ra đến đèn trước) đi lên đến đường gân nổi nên trả lại màu đỏ.

Hạng D
24/8/14
4.219
10.346
113
Hình anh pót ít xịt hà, em bật ipad lên 15' mà chưa hết hình...:3dmatkinh:, sau khi xem xong em thấy tủi cái xe ghẻ của em quá.:3dbuonngu:.

Bác đi A6 "quý tộc" quá nên nhìn mấy "thanh niên F30" nên chạnh lòng là phải rồi kk :D
F30 của chủ tịch BMW có khác nhìn mà mê mẩn (e nhìn mà đơ người luôn) nhất là cặp mâm :p nhưng chả hiểu sao e cũng giống bác kia k ưng cái "đít vịt" cho lắm :p, còn lại gần như "F30 perfect".
P/s: đỉnh cao của độ xe là "bán xe tặng kèm phụ kiện". LOL :D

Hạng B2
17/12/13
384
694
93
Quan điểm em nhìn mâm có nếu có viền thì nhìn nó nhỏ hơn nhỉ......Toàn bộ xe rất phong cách nhé bác Moon :)

Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
Quá công phu.
Tuy nhiên, em thấy màu sắc chưa đẹp do chưa hài hòa.
Em xin góp ý như sau:
- Nóc xe phải làm Carbon luôn cho trùng màu với nắp ca pô và phần đuôi xe;
- Phần trên của cản trước, chỗ cái Logo tiếp giáp với nắp ca pô cũng phải trùng màu với ca pô;
- 2 bên nắp ca pô (từ gương chiếu hậu ra đến đèn trước) đi lên đến đường gân nổi nên trả lại màu đỏ.

Oa oa cái nóc bằng carbon, như ///M3 ///M4 hiện tại: mơ ước của tụi em đó, hiện tại chỉ mới xe bác Bimmerian mới chơi cái nóc này, rất đẹp

Các ý kia của bác rất là chuẩn đó!

• Like
Reactions: bl3399
Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
đẹp quá bác ơi, nhưng em thấy bác độ thêm vài cái này nữa thì perfect hơn :D
1. Độ bộ đèn LED cho đèn signal và đèn phanh, chứ nhìn cái bóng dây tóc cùi cùi :(

2. Thay cánh gió bằng kim loại, kiểu như thế này, trông thể thao hơn :D chứ cái đít vịt e thấy trông thế nào ấy -_-

3. Bô mâm e thấy ko đẹp cho lắm (chắc tại mắt em ko thấy đẹp ==), e thấy dòng 3 series này gắn mâm của M6 gran coupe nhìn rất đẹp và hợp :D

Đèn led chờ bản nâng cấp năm nay mới có sp bác
Xe em mà coupe là em chơi cái cánh gió đó ngay, đúng là cái đít vịt thì khó mà nuốt trôi được:3dcuoi:

Còn bộ mâm M6 đó thì quá đẹp rồi, nhưng nhiều xe chạy lắm :)