Thảo Luận Navara hay Ranger???

Hạng B2
28/11/11
197
167
43
tonngocnghia nói:
Ranger mới nhìn mướt hơn Bác chủ ơi, nhưng tốt nhất bác nên chạy thử cả 02 con rồi quyết.
Em đang đi sedan nhưng chán rồi em hay đi đường dài mà đi sedan mệt mỏi lắm, vì vậy em định kiếm chiếc suv 7 chỗ nhưng sau khi thử đi pickup thì em lại thích dòng này, vì tính đa dụng của nó và nhất là có thể đi qua những cung đường trơn trượt một cách dễ dàng. hiện em đang nhăm nhe làm một chiếc. em đã đi thử navara, Dmax và Ranger, cuối cùng em thấy Navara thấy rất OK với em, tuy nhiên em dmax 2013 cũng rất hay. Em chưa hiểu về dòng pickup lắm, tìm hiểu trên os thấy bác có vẻ am hiểu về dòng pickup nên bác cho một lời khuyên thì tốt quá, em không máu off roads mà chỉ thích đi chơi thôi nên không cần khả năng trèo đèo, lội suối mà chỉ cần đẹp đẹp xíu và êm ái, ổn định, có thể đi qua được những cung đường hơi khó đi là đủ rồi, với các tiêu chi trên thì em định lấy navara, OK không bác?

Hạng D
6/11/07
2.412
6.626
113
@ can khuong : hơn 2 năm mua pick up là Navara e vẫn đang happy với e nó :D , từ ngày mua e nó con sedan e chỉ để đi quanh quẩn SG , e cũng thử chạy Dmax của bạn form 2011 chỉ đi trong phố thì thấy k thích = Navara ;)

Dự định 2 năm nữa nếu có đổi pick up nữa chắc e sẽ chọn loại full size như F150 thôi :D

Hạng B2
28/11/11
197
167
43
huycl2507 nói:
@ can khuong : hơn 2 năm mua pick up là Navara e vẫn đang happy với e nó :D , từ ngày mua e nó con sedan e chỉ để đi quanh quẩn SG , e cũng thử chạy Dmax của bạn form 2011 chỉ đi trong phố thì thấy k thích = Navara ;)
Dự định 2 năm nữa nếu có đổi pick up nữa chắc e sẽ chọn loại full size như F150 thôi :D
Thanks bác HuyCL nha, Vậy là em yên tâm chiến Navara thôi.

Hạng B2
28/11/11
197
167
43
tonngocnghia nói:
Bác đã thử cả 3 xe thì thích chiếc nào mua chiếc nấy thôi :)
Em đã quyết Navara rồi, Em hỏi để củng cố niềm tin và tăng độ phấn khích với chiếc xe mà bác. Thanks bác nhìu!

Hạng D
6/11/07
2.412
6.626
113
can khuong nói:
Em đã quyết Navara rồi, Em hỏi để củng cố niềm tin và tăng độ phấn khích với chiếc xe mà bác. Thanks bác nhìu!

Bác có mua Navara cần nắp thùng thấp thì ới e luôn nè , để giá rẻ vì e định đổi loại khác :D:D:D
Chúc bác happy với e nó

Hạng B2
7/2/12
385
5
18
www.hondasg.com
huycl2507 nói:
can khuong nói:

Bác có mua Navara cần nắp thùng thấp thì ới e luôn nè , để giá rẻ vì e định đổi loại khác :D:D:D
Chúc bác happy với e nó
Lột cho em bộ ghế da nha anh Huycl :D:D:D:D

Hạng D
6/11/07
2.412
6.626
113
leo188 nói:
huycl2507 nói:
can khuong nói:

Chúc bác happy với e nó
Lột cho em bộ ghế da nha anh Huycl :D:D:D:D

Đâu có đổi xe đâu mà lột bộ ghế da , chơi loại nắp thùng khác thôi , có ai mua giới thiệu dùm luôn nha bác :D:D:D:D