Thảo Luận Navara hay Ranger???

Tập Lái
21/9/11
0
0
3
Bề ngoài Navara nhìn đẹp và chắc chắn hơn, em vote cho Navara.

v 2
Hạng B2
28/2/12
105
18
18
NA đẹp ngoại thất. Ranger đẹp cả trong lẫn ngoài. công nghệ thì máy ford mới hơn. Nhưng chủ yếu là mình thích

Tập Lái
18/4/13
38
1
0
33
HCM City
can khuong nói:
tonngocnghia nói:
Ranger mới nhìn mướt hơn Bác chủ ơi, nhưng tốt nhất bác nên chạy thử cả 02 con rồi quyết.
Em đang đi sedan nhưng chán rồi em hay đi đường dài mà đi sedan mệt mỏi lắm, vì vậy em định kiếm chiếc suv 7 chỗ nhưng sau khi thử đi pickup thì em lại thích dòng này, vì tính đa dụng của nó và nhất là có thể đi qua những cung đường trơn trượt một cách dễ dàng. hiện em đang nhăm nhe làm một chiếc. em đã đi thử navara, Dmax và Ranger, cuối cùng em thấy Navara thấy rất OK với em, tuy nhiên em dmax 2013 cũng rất hay. Em chưa hiểu về dòng pickup lắm, tìm hiểu trên os thấy bác có vẻ am hiểu về dòng pickup nên bác cho một lời khuyên thì tốt quá, em không máu off roads mà chỉ thích đi chơi thôi nên không cần khả năng trèo đèo, lội suối mà chỉ cần đẹp đẹp xíu và êm ái, ổn định, có thể đi qua được những cung đường hơi khó đi là đủ rồi, với các tiêu chi trên thì em định lấy navara, OK không bác?
hehe. bữa bác có gửi inbox cho e. e đợi bác wa bên e xem DMAX mãi mà hok thấy bác wa. bác đã mua được xe chưa bác.