Tập Lái
17/10/16
29
26
13
47
Bác cao hứng quá nói thế chứ FXT chưa chắc là xe có cảm giác lái tốt nhất trong phân khúc nữa nói chi xe đắt hơn gấp 2-3 lần! Nhưng hệ đẫn động bốn bánh của Subaru thì tốt không thể phủ nhận! hehe
Bác lại làm em tò mò

Hạng C
13/11/13
517
1.162
93
Bác cao hứng quá nói thế chứ FXT chưa chắc là xe có cảm giác lái tốt nhất trong phân khúc nữa nói chi xe đắt hơn gấp 2-3 lần! Nhưng hệ đẫn động bốn bánh của Subaru thì tốt không thể phủ nhận! hehe
Xe nào cùng phân khúc cảm giác lái ngon hơn FXT bác khai sáng giúp

Hạng D
7/8/04
1.313
363
83
Xe nào cùng phân khúc cảm giác lái ngon hơn FXT bác khai sáng giúp

Cái gì tự khám phá thì luôn hay hơn nghe người ta nói bác à...hihi !

Mà trước tiên phải hiểu rõ thế nào là "cảm giác lái tốt" cái đã chứ không thôi lại bất đồng kiểu Cẩm Ly "hát hay" hơn...Mỹ Linh ! hahaha

Hạng B2
1/11/14
220
300
63
Cái gì nói có dẫn chứng thì cũng hay hơn bác, như chuyện bác nói OB vs FXT bán kính vòng quay là 5,4m & 5,3m nên bác nói kg khác biệt nhiều vẫn linh hoạt. lý thuyết thì hiểu đúng như những gì bác nói nhưng thực tế là khi ôm 2 xe chạy trong TP khi giờ cao điểm rồi bác sẽ có cảm nhận thôi.
Thật sự e cũng đã đi khá nhiều dòng CUV- SUV trong tầm giá này, mong bác khai sang giúp xe nào cảm giác lái tốt hơn.:3dcuoigif:

• Like
Reactions: nmtung and BSTUAN71
Hạng D
7/8/04
1.313
363
83
Cái gì nói có dẫn chứng thì cũng hay hơn bác, như chuyện bác nói OB vs FXT bán kính vòng quay là 5,4m & 5,3m nên bác nói kg khác biệt nhiều vẫn linh hoạt. lý thuyết thì hiểu đúng như những gì bác nói nhưng thực tế là khi ôm 2 xe chạy trong TP khi giờ cao điểm rồi bác sẽ có cảm nhận thôi.
Thật sự e cũng đã đi khá nhiều dòng CUV- SUV trong tầm giá này, mong bác khai sang giúp xe nào cảm giác lái tốt hơn.:3dcuoigif:

Cái này gọi là quen xe với ko quen thôi. Chứ em lái Outback rồi, thấy ko có vấn đề gì! Khối xe to hơn vẫn chạy ngoài đường giờ cao điểm đó thôi! hehehe. Nếu nói Outback xoay sở vất vả hơn ...i10 thì thuyết phục hơn!

Khối bác chống cái chân ko tới vẫn chay SH đó thôi. Cái này tính theo thói quen nha bác.

Hạng B2
1/11/14
220
300
63
Hị hị hị bác dẫn chứng vui nhộn thặc, vậy bác cho em hỏi 2 câu sau:
  1. Bác đã từng chạy FXT chưa? Thời gian chạy 2 loại FXT & OB trong khu vực nội thành bao lâu?
  1. e muốn hỏi mà bác vẫn chưa khai sang cho em: xe nào trong tầm giá cảm giác lái tốt hơn FXT?:3dsoccer:

Hạng B2
31/10/15
139
188
43
Hị hị hị bác dẫn chứng vui nhộn thặc, vậy bác cho em hỏi 2 câu sau:
  1. Bác đã từng chạy FXT chưa? Thời gian chạy 2 loại FXT & OB trong khu vực nội thành bao lâu?

1. e muốn hỏi mà bác vẫn chưa khai sang cho em: xe nào trong tầm giá cảm giác lái tốt hơn FXT?:3dsoccer:
Hề hề.. Em đã cao hứng mà bác đó còn cao hứng hơn cả em nữa.

• Like
Reactions: AntoniPham
Hạng B2
1/11/14
220
300
63
Kakka tranh luận càng nhiều càng hiểu biết thêm thôi, các tranh luận nên dựa trên các vấn đề thực tế nếu có đc thêm kinh nghiệm bản thân or dẫn chứng càng thuyết phục hơn.
Còn kg cứ chém gió góp vui, a e giảm stress sau giờ làm việc mà.
:3dquaytay: