Nên đợi 2018 giảm thuế nhập khẩu để mua Civic 1.5 Turbo?

• Total voters
    107
  • Poll closed .
Hạng C
18/4/17
559
547
93
37
Đuối lý nên hết biêt nói gì,người ta bình luận nhận xét là quyền của người,thánh cảm thấy chỗ bào không đúng thì đưa ra lý lẽ và chứng minh đúng thì người ta sẽ tiếp thu và nghe bác nói,riêng cái chuyện chưa chạy qua Focus mà tự suy đoán so sánh cảm giác lái,độ bền vv và vv là thua rồi
1 ý ngu là : Bộ phải chạy xe X rồi mới biết nó thế nào ah ?
VD ông CEO Toyota bảo xe Đức Âu nhanh hỏng, bảo dưởng tốn tiền, vậy ổng có chạy hết các dòng xe đức ông ko ?
Ngu quá nên thôi đi ngủ đã.

Hạng C
18/4/17
559
547
93
37
Đã mua 2 con ô tô,1 Nhật,1 Hàn(đúng như câu tiền nào thì của đó,và đúng luôn câu của bền tại người)2 con chạy miết chả thấy hư hỏng gì,chỉ có đổ xăng vào chạy rồi tới kì là bảo dưỡng
1 thanh niên cắn trái ớt cho hay

Hạng B2
24/2/15
410
379
63
37
Đi ngủ nha
Ko phải đuối lý, mà nói chuyện với bạn này ngu quá, mình nói mà bạn cứ ko chịu hiểu. ^^
1 thanh niên cắn trái ớt cho hay
1 ý ngu là : Bộ phải chạy xe X rồi mới biết nó thế nào ah ?
VD ông CEO Toyota bảo xe Đức Âu nhanh hỏng, bảo dưởng tốn tiền, vậy ổng có chạy hết các dòng xe đức ông ko ?
Ngu quá nên thôi đi ngủ đã.
chưa từng thấy Thánh Biết Tuốt nào cào phím hay như bác

Tập Lái
12/7/08
36
9
8
Hôm nay tui rút ra bài học thế này.
Tiền là của bản thân, thích hãng nào, mua hãng nào là tùy các bạn.
Mỗi người mỗi ý, tranh luận ko có kết quả.
Bác kết luận chuẩn. Đa số ở đây phán theo ý thích chứ có ai là dân test xe chuyên nghiệp, cứ mua theo ý thích, thời gian sẽ trả lời đúng sai.

Hạng B2
4/5/16
240
152
43
Bỏ qua đi các cụ mỗi người một lựa chọn thôi mà. Tóm lại topic này là có nên đợi 2018 để mua Civic mới hay không...

• Like
Reactions: Quốc Lương
Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Em là em nghi ngờ bác khoadhd không học chuyên nghành kỹ thuật, hỏi nhỏ bác chút bác có phải là cựu sinh viên khoa Kinh Tế trường nào đó không ạ ?
Nếu thật thế thì bác nên đi kiếm xu rồi mua con Toyota nào đó thật đắt là ok, chứ bàn kỹ thuật chi cho nó nhức đầu bác.
Quay về đề tài chính thì nếu chưa mót lắm thì chờ đi các bác, biết đâu năm sau lại đủ tiền mua con ngon hơn Honda Civic thì sao. Hê hê ^_^

• Like
Reactions: Quốc Lương