Tập Lái
15/1/14
3
0
0
hcmcar nói:
Nissan4241 nói:
Chiều qua, em đã đến chỗ bác Đức bên Bình Sen Vàng xem chiếc MN full option màu trắng đục thì nhìn quá ok và không thể nào chọn Picanto được. Do đó, em sẽ suy nghĩ và quyết định mua sớm thôi nhưng muốn hỏi thêm bác Đức là cái sưởi ghế hình như chỉ có chế độ nóng không có chế lạnh hoặc mát hả bác Đức. Còn về giá bác báo em thì em sẽ gọi để thương lượng với bác nhé. Tks các bác./.
S­ưởi ghế chỉ có chế độ nóng thôi bác, lạnh thì bật điều hòa chế độ mạnh nhất thôi heheheh.
Ủng hộ Bình sen vàng nè, tôi mua 1 cái màu bạc hồi 05/2013; đi cũng rất ưng ý
có 1 điều cứ lăn tăn mãi là xe mình SX 2011, mà lúc mình mua là 05/2013; lạy trời bên đó nó chạy lướt ít thôi.

Tập Lái
17/2/14
8
1
0
30
Bà Rịa
Mấy hôm trc em có ra KIA xem con Pi SAT. Ra thuế là 462tr. Nhưng option ko ngon cho lắm. Nên em định chọn Morning 2013 Fullop. Các bác Sale cho em xin giá vào [email protected] con 2013 fullop nha. Tính luôn thuế luôn nha các bác, em ở TP.Bà Rịa. Ghiền lắm rồi.

Last edited by a moderator:
Hạng C
22/2/11
542
7.361
93
Sài Gòn
Bác Bình sen vàng cho em hỏi, xe nhập lỡ nó đã bung túi khí rồi thì làm sao biết trong xe không còn đủ túi khí? Và xe chỗ bác được bảo hành thế nào? Có hỗ trợ trả góp qua ngân hàng không ạ?

Hạng B2
1/8/13
394
119
43
0909 016 946
www.muaxegiatot.vn
Bác Bình sen vàng cho em hỏi, xe nhập lỡ nó đã bung túi khí rồi thì làm sao biết trong xe không còn đủ túi khí? Và xe chỗ bác được bảo hành thế nào? Có hỗ trợ trả góp qua ngân hàng không ạ?
Nếu bác vay ngân hàng để mua xe thì sao không mua xe mới luôn, bác mua xe cũ cũng không biết đâu mà lần.

Hạng C
22/2/11
542
7.361
93
Sài Gòn
tại em chưa đủ lúa mà lại muốn có xe chạy và thời gian trả nợ khg quá dài

Hạng F
8/2/12
10.198
32.677
113
Tình hình là đường giao thông SG nhỏ và đông xe cộ, nắng nóng, mưa nhiều, cướp giật và 2 con nên em muốn mua cho bà cả cái Kia morning mới để cho thoải mái, đầu tiên chạy ra Showroom Kia Nguyễn Văn Trỗi thấy em Kia Rio đẹp quá nhưng dài gần 4,1 m không vừa sân nhà em (3,6m) nên em quyết định Kia Picanto dài 3,59m, nhưng sau khi tham khảo trên mạng thì thấy Kia Morning 2012 hàng nội địa rất nhiều option như 6 túi khí, sưởi ghế... mà giá hình như rẻ hơn gần 10 tr làm em phân vân quá, thấy nhiều chỗ bán như Khang thịnh phát, Hữu xuân, Hoàng gia...Do đó, để được tư vấn tốt nhất mong các bác nào rành rẽ về em này giúp em với nên mua hàng nhập khẩu hay Trường Hải nào??? và các bác sale Khang thịnh phát, Hữu xuân, Hoàng gia nếu có ở đây tư vấn em thêm nhé.
hàng nhập

Hạng B2
1/7/14
206
150
43
Cách tốt nhất là bác nên đến tận showroom của KIA để lái thử trực tiếp xe bác sẽ cảm nhận được xe như thế nào rồi mới nên so sánh !

• Like
Reactions: jeetkunedo_2006