Status
Không mở trả lời sau này.
Mgz confirmed
Hạng D
30/8/07
1.074
168
78
lợi cho người tiêu dùng: sóng sánh mạnh, 3G bao la, đỡ phải roam qua roam lại. ở mí cái resort ở tuốt Mũi né em nhớ chỉ có sóng Mobi ko có sóng vina.

ngoài ra tiền cước cũng rẻ hơn vì tính là gọi "nội mạng" chứ ko phải ngoại mạng nữa

Hạng C
10/12/06
741
294
63
Dạ, đâu có bị ép đâu ạ, tại vì ko sát nhập thì phải cổ phần hoá, mà cổ phần hoá rồi thì cái mảng bưu chính ấy doanh thu đâu có bao nhiêu nếu ko có cái mảng viễn thông này, rồi thì cái tập doàn BCVT í còn lại gì đâu, lấy gì nuôi bộ máy đó, nên kiểu gì cũng phải lobby cho bằng được để sát nhập để giữ lại, tập đoàn BCVT còn hoành tráng thêm một thời gian nữa, bao giờ bị ép CPH tiếp thì lại tính tiếp thoai.

Hạng C
10/10/08
763
800
93
SG
lohubu nói:
ga con nói:
thuc su 2 ong cung la 1 nhung chua tren danh nghia thoi gio hop thuc hoa cho co chuc danh :D
online mobile
- Bởi vậy mới có Gói Cước Gọi 10phút miễn phí điện thoại bàn và Vina, Mobi mà một năm qua em vẫn dùng.
- Ah, cho em hỏi có anh nào xài gói cước này hok. Sao xài gọi 10ph miễn phí mà tháng nào tiền ĐT em cũng cả triệu. Em nhìn bảng thông báo cước thấy cái tiền <span style=""color: #ff0000;"">Dịch Vụ Giá Trị Gia Tăng </span>lúc nào nó cũng cao ngất ngưỡng :p
Màu đỏ: bác xem lại mấy cái GPRS, 3G thử xem. Em dự là chỗ này.

Hạng D
24/10/10
3.410
14.776
113
em không quan tâm 2 ông này sáp nhập hay không, vì em dùng trả sau chẳng thấy được khuyến mãi cái giè nên không quan tâm luôn. Viettel cũng tốt, Mobi cũng tốt ... miễn cứ có 1 đối thủ kèm chặt đừng để độc quyền là được, em ghét nhất là dùng hàng của thằng độc quyền lũng đoạn thị trường thôi.

Hạng D
17/12/07
3.202
64
48
bông cao nói:
Em xài free 10p nè. Gọi số khác thì dùng sim khác. 1 tháng đúng 150k
- Anh xài sao hay vậy trời.

Hạng B2
2/5/09
229
73
28
37
Q7
sáp nhập cũng được mà không sáp nhập cũng được, miễn sao sóng 3g 4g 5g mạnh,phí rẽ và vi vu thoải mái, để gặp các ae thường xuyên. Mà hình như 2 anh này là 1 mà.

Hạng C
28/5/07
543
34
28
Vụ này có dính đến CT đó các bác ui , đang oánh nhau đấy . Chừng nào bác 3 duyệt mới chắc .

Hạng B2
20/7/11
245
336
63
Thành phố Hồ Chí Minh
Em cũng bị vụ thuê bao trả sau nè.
Trước kia xài trả trước, có bao giờ em xài quá 200k/tháng đâu.
Sau tự nhiên nghe Mobi khuyến mãi trả sau, miễn phí 10 phút gọi nội mạng và máy bàn, em đăng ký. Bill hàng tháng vọt lên 1tr/tháng.
Em đang tính chuyển lại trả trước đây.

Status
Không mở trả lời sau này.