Hạng D
23/12/03
1.715
13
38
44
XÌ FỐ
RE: Nếu cho chọn lựa giữa 2 dòng xe sedan và SUV 5 chỗ

em thì bầu 1 fiếu cho sedan Maybach (chắc cchẳng có em SUV nào so sánh được đâu nhỉ?[8D])

Hạng C
29/11/05
810
21
18
Hà Nội

Em toàn đi trong thành phố nên chọn sedan thôi, cho ít tốn kém với lại sành điệu hơn:). Cứ khoảng 2 tháng lại có nhu cầu dã ngoại, mang sedan đến đổi cho thằng bạn lấy Ếch-kếp chạy sướng thấy bà:D:D:D

Hạng C
28/2/06
587
2
18
52
tp hcm

em cũng chủ yếu chạy xe trong thành phố nên em chọn sedan và thực tế là em đã chọn , còn SUV thì em cũng đã chạy khi đi đường trường , nếu như đường không được tốt được láng thì chạy SUV là số 1 rồi !
chạy sedan nhìn lịch sự ,sang trọng hơn . còn chạy SUV thì nhìn khoẻ khoắn hơn, Pro hơn ! hết ,chẳng biết thêm gì nữa :)

Hạng D
7/1/06
2.264
50
38
hamburger hill

Tui thì chỉ mê Cressida 1995 màu xanh dưa hấu à, các bác ơi...Lại tiếp tục ...nằm mơ :D

Hạng B2
2/1/06
312
0
0

em thêm tý bác nào u40 trở lên thì chạy sedan hợp lý ,lịch sự hơn bác nào u40 trở xuống thì lái suv trông ngầu,khỏe hơn

Hạng B2
31/7/05
240
1
0
58

Trích đoạn: MEOTOXEMAY

em thêm tý bác nào u40 trở lên thì chạy sedan hợp lý ,lịch sự hơn bác nào u40 trở xuống thì lái suv trông ngầu,khỏe hơn
U40 trở lên thì phải chạy COUPE rồi , như Mercedes CL hay BMW 645 chứ , chạy Sedan người ta lại nghỉ là tài xế già .
Ngay cả SUV tớ củng thích xe 2 cửa hơn , như Nissan Patrol 2 cửa, Toyota Prado 2 cửa , và nhất là Mercedes G 2 cửa.

Đến tuổi này thì con cái cũng có 2 bánh riêng rồi , xe chỉ để chở mỗi VỢ thôi , cần gì 4 cửa .

Hạng B2
2/1/06
312
0
0

U40 trở lên thì phải chạy COUPE rồi , như Mercedes CL hay BMW 645 chứ , chạy Sedan người ta lại nghỉ là tài xế già .
Ngay cả SUV tớ củng thích xe 2 cửa hơn , như Nissan Patrol 2 cửa, Toyota Prado 2 cửa , và nhất là Mercedes G 2 cửa.

Đến tuổi này thì con cái cũng có 2 bánh riêng rồi , xe chỉ để chở mỗi VỢ thôi , cần gì 4 cửa .
bác ơi đây là việt nam mà :Dbác nói thế anh em anh em chỉ biết ước gì

Hạng B2
31/7/05
240
1
0
58

Trích đoạn: MEOTOXEMAY

bác ơi đây là việt nam mà :Dbác nói thế anh em anh em chỉ biết ước gì
Chịu khó xài xe cũ 3 - 4 năm thì giá cả cũng chịu được , chất lượng vẫn còn tốt mà options thì hơn hẳn xe mới lắp trong nước

Hạng C
28/2/06
587
2
18
52
tp hcm

Trích đoạn: fernandoz

Tui thì chỉ mê Cressida 1995 màu xanh dưa hấu à, các bác ơi...Lại tiếp tục ...nằm mơ :D
sao bác fẹc hổng mê em nào trẻ trẻ tý ! 1995 thì già gồi bác ui ! :D:D:D

Hạng D
7/1/06
2.264
50
38
hamburger hill

@ bác Cuongvitinh : xời ! Gặp em nào chủ trước xài kỹ, cưng xe, vưỡn ngon, lo giề. Cressida kiểu đó vừa bệ vệ oai phong, mà vưỡn Rô-man-tíc, he he :D
Nhà tui vưỡn xài cái CUB 50/86, còn xưa hơn 95 nhiều :D:D:D