Hạng B2
1/10/05
117
0
0
41
Hai Phong
Bác nào biết thông tin mới nhất về chiết khấu và chất lượng của NewFordFocus AT1.8 cho em biết với nhé!
Mấy chú Sales chiết khấu cho em 37300-500 có hợp lý không. Nếu các biết đại lý nào có giá tốt nhất thì mách cho em luôn.
Thank for yourhelp!ok

Hạng B2
1/10/05
117
0
0
41
Hai Phong
RE: NewFordFocus bác nào biết ............

Cứu nhanh em với. Để em còn được thoả lòng bấy lâu nay. KKhông sang năm lại lên giá thì em cũng chán không muốn cuới vơ nữa rồi

bác cứ thử đi vài chỗ đại lý hỏi xem mỗi chỗ họ bớt thế nào, thấy bên nào được được thì chơi thôi!

thực ra để mà khuyên nhủ chuyện xe cộ cũng khó lắm bác à, mỗi người một ý, nhưng bác mua xe là cho bác mà, thế nên cứ ý mình mà phang, thích thì chơi ngay cho nó sướng:D, Focus cũng đẹp đấy chứ, nhưng chưa ai đi nên cũng chả biết nói thế nào, thôi thì bác cứ quyết ngay đi cho nhanh bác ạ, chúc bác mau có xe mới[8D]:D

Hạng B2
1/10/05
117
0
0
41
Hai Phong

Đối với những người mới chơi xe và biết rất ít về xe cộ thì sự lựa chọn thật là khó khăn. Tất nhiên là không thể sướng là mua được, "phải luôn luôn lắng nghe, lâu lâu mới hiểu" cho em xin lỗi tác gỉa tí nhé. Em cũng xin ghi nhận ý kiến đóng góp của bác

Hạng B2
11/12/04
304
0
16
Ha noi

Bác cứ bỏ ra một buổi đi hết các đại lý. Đến đại lý sau nói giá của đại lý trước, hỏi nó xem có cắt hoa hồng được hơn ko. Cứ thế cho đến hết bác sẽ tìm được nơi bán rẻ nhất. FOCUS đang chưa thấy nhiều, bác mua nhanh đi sẽ có nhiều người nhìn ngắm cho nó sướng. Chúc bác nhanh mua được xe rẻ.

Hạng B2
23/5/05
163
1
16

Hai lô các pác.hôm qua e mới tận mắt nhìn thấy 1 chú New F..nó màu cafe sữa(nhưng là nhìu sữa nhé) biển 34LD.Hình như là của F Viet nam thì phải.Về ngoại thất e thấy như vậy là khá đẹp,khỏe,mạnh mẽ kiểu xe thể thao nhưng cũng rất sang trọng như dòng xe busin...tuy nhiên có điều e thấy ko thích là bộ đèn hậu và capo sau.bộ đèn trông hao hao giống Macnus,còn capo sau nhìn hơi vếch và "cộc" trông ko đẹp lắm.nội thất thì e ko bít vì nó đang đi trên đường trong khi e cũng đang đi trên......vỉa hè.Hì.....Ý các pác sao????

Tập Lái
6/5/05
8
0
0

Em chỉ thích kiểu dáng của thăng Focus này, nhất là headlamp và capo trước. Nói về mức độ thay đổi kiểu dáng thì mình đánh giá cao Ford hơn bất cứ thăng LD nào ở Việt Nam.

Cứ có xe nào mới ra là mình lại rủ ông Anh đi xem (Ổng có xiền). Mới hôm trước mượn Em Everest của Ổng đi chơi lòng vòng mà có mấy ông đến nhòm ngó hỏi han, :D.

Theo mình được biết thì Em Focus 1.6L là động cơ của Mazda, mình thích Em này nhất không phải vì giá rẻ mà vì phần động cơ và hộp số của Mazda sẽ rể maintain và chi phí cho service rẻ hơn.

Theo Em, có bác nào ăn chắc mặc bền thì hãy chọn Em 1.6 ý, Em này trông bề ngoài chẳng khác gì các Em 1.8 và 2.0 cả, chỉ không có sunroof, foglamp thôi.

Hạng B2
1/10/05
117
0
0
41
Hai Phong

có lẽ chọn Focus phải từ 1.8 trở lên vì xác xe nặng khoảng 1.3tấn cơ. nặng hơn em Altis của To 200 kg.

Hạng B2
17/6/05
411
37
28
Chợ Vòm

Trích đoạn: CivicDx2006

Bác nào biết thông tin mới nhất về chiết khấu và chất lượng của NewFordFocus AT1.8 cho em biết với nhé!
Mấy chú Sales chiết khấu cho em 37300-500 có hợp lý không. Nếu các biết đại lý nào có giá tốt nhất thì mách cho em luôn.
Thank for yourhelp!ok

Com mít sừn tới 1300$-1500$ ( Chưa tính khuyến mại 1000lít xăng).Bác ra Thăng Long Ford nhé ( Nếu bác ở HN)

Last edited by a moderator: