Hạng D
22/1/19
4.070
6.729
113
Né ra mấy giờ cao điểm, e chạy đúng 1,5 tiếng VT thôi a, nhà e Q9
Nhà bác ở Q9 và né giờ cao điểm thì đi 1.5 tiếng là hợp lý rồi bác. Đang nói trung bình trong thành phố đi ra thôi. Nếu đi vào cuối tuần thì còn lâu hơn nữa.

• Like
Reactions: Mapu001
Hạng B2
13/3/21
106
192
43
34
Đẹp thật, nhưng lại không có làn khẩn cấp, gặp xe trục trặc đỗ lại dù có cảnh báo vẫn thấy ớn.

Hạng B2
11/9/20
122
530
93
Mấy bác cho e Tips đi CT đường vắng làm sao cho không bùn ngủ đc k ạ? Chứ e chạy CT mỗi lần đường vắng 1 mìn e chạy e bùn ngủ chịu k nổi luôn. @@
em cũng vậy, ngày trước đi quốc lộ thì đông, chậm, nguy hiểm chỉ mong xong cao tốc, giờ toàn đi cao tốc thì nó lại buồn chán buồn ngủ thôi rồi, có bác bảo rẽ ra ngoài kiếm chỗ nghỉ nhưng nghĩ đang đi bon lại vòng ra cả chục cây giữa nắng nóng lại thôi, đi mẹ nó một mạch cho nhanh

Hạng B2
3/9/19
360
344
63
Japan
Mấy bác cho e Tips đi CT đường vắng làm sao cho không bùn ngủ đc k ạ? Chứ e chạy CT mỗi lần đường vắng 1 mìn e chạy e bùn ngủ chịu k nổi luôn. @@
Bật nhạc rồi hát theo. Bài không biết cũng được. Em hay thế.

Hạng C
25/10/20
780
933
93
Hồ Chí Minh
www.shopee.vn
em cũng vậy, ngày trước đi quốc lộ thì đông, chậm, nguy hiểm chỉ mong xong cao tốc, giờ toàn đi cao tốc thì nó lại buồn chán buồn ngủ thôi rồi, có bác bảo rẽ ra ngoài kiếm chỗ nghỉ nhưng nghĩ đang đi bon lại vòng ra cả chục cây giữa nắng nóng lại thôi, đi mẹ nó một mạch cho nhanh
E cũng z, bấm bụng chạy cho xog. Haaa