Hạng C
25/10/20
780
932
93
Hồ Chí Minh
www.shopee.vn
Dí đít xe trước đá đèn đòi vượt, ôm trái chặn đường xe sau cho nó đá đèn, tạt cánh đánh đầu :cool:

Sau này nâng giới hạn lên 90 cũng đỡ lắm rồi, trước trung lương mỹ thuận có 80 e mém tí ngủ gật, xe xỉa qua 1/2 làn trái rồi giật mình đổ cả mồ hôi vội kêu vợ dậy canh có gì e ngủ gật nữa thì kêu liền, tự nhủ ra khỏi cao tốc phải kiếm chỗ ngủ cho tỉnh rồi mới đi tiếp. Ai ngờ ra khỏi cao tốc vào quốc lộ lại tỉnh như sáo, chạy về tới nhà luôn chả sao cả.
Haaa chạy không có xe nào 1 mình mình chạy đúng bùn ngủ luôn a, hôm rồi e đi PT cũng thế, bùn ngủ mà nhìn ra sau thády vợ con đang ngủ ngon lành nên bấm bụng chịu, nhéo ngắt cả ng cho tỉnh, haa xog đếm xem còn bao nhiu km ra khỏi cao tốc, cũng may CT PT cho chạy 120km/h chứa 80 chắc e chết thiệt, haaa

• Like
Reactions: thichmexe
Hạng B2
20/11/20
117
125
43
Từ NT vào/ra cao tốc tối ưu nhất là vào và ra tại nút Suối dầu nha bác. Nếu ra vào nút Diên khánh hơi lòng vòng
Hôm bữa lễ vừa rồi em cũng đi thử lần đầu theo hướng từ trung tâm Nha Trang về SG, cũng đâu biết đường, đi theo Google, Google chỉ đi ra nút giao Suối Dầu gì bác nói ấy, một đoạn dài đường tỉnh hơi nhỏ, cũng may là khá vắng xe. Chứ thường ngày em toàn đi theo hướng ven biển ra sân bay rồi quẹo vào QL1.

Hạng C
22/2/13
522
2.599
113
Hôm bữa lễ vừa rồi em cũng đi thử lần đầu theo hướng từ trung tâm Nha Trang về SG, cũng đâu biết đường, đi theo Google, Google chỉ đi ra nút giao Suối Dầu gì bác nói ấy, một đoạn dài đường tỉnh hơi nhỏ, cũng may là khá vắng xe. Chứ thường ngày em toàn đi theo hướng ven biển ra sân bay rồi quẹo vào QL1.
Đường bác nói là tỉnh lộ 3. Khánh hòa làm lại đg đó để kết nối vào ct cho thuận tiện. Muốn có view biển đẹp thì bác đi đg đèo Cù hin và đg Bãi dài qua sb CR rồi vào lại QL1A. Nhiều ng ko muốn lái đèo ngoàn ngèo, họ đi ct. Nhưng vài bữa nữa, ct đoạn NT - Cam lâm thu phí thì mọi ng lại dồn ra đg biển đi

Hạng D
10/4/16
1.535
6.313
113
45
Haaa chạy không có xe nào 1 mình mình chạy đúng bùn ngủ luôn a, hôm rồi e đi PT cũng thế, bùn ngủ mà nhìn ra sau thády vợ con đang ngủ ngon lành nên bấm bụng chịu, nhéo ngắt cả ng cho tỉnh, haa xog đếm xem còn bao nhiu km ra khỏi cao tốc, cũng may CT PT cho chạy 120km/h chứa 80 chắc e chết thiệt, haaa
Vậy thì đi QL1 căng mắt nhìn xe máy tạt đầu, canh bảng giao thông hết buồn ngủ :D

• Haha
Reactions: Mapu001
Hạng B2
18/4/23
462
629
93
41
Đi cao tốc buồn ngủ là bt, cần phải tỉnh táo.
Mấy bác ở nhà bị vợ báo thức giữa đêm biết rõ rồi, cần chi phải hỏi nữa.
Bây giờ trên xe thì hơi khó nha kkkkk